ખોડિયારમાં કૃપાથી આ 4 રાશિના ખરાબ દિવસનો થયો અંત, આજથી થશે સારા દિવસની શરૂઆત

રાશિફળ દૈનિક જન્માક્ષર ચંદ્ર ગ્રહની ગણતરી પર આધારિત છે. જન્માક્ષરની ગણતરી કરવામાં આવે છે અને કુંડળી કાઢતી વખતે સચોટ ખગોળીય વિશ્લેષણ કરવામાં આવે છે. દૈનિક કુંડળીમાં તમામ 12 રાશિની કુંડળી કહેવામાં આવે છે. આ કુંડળી વાંચીને તમે તમારી દૈનિક યોજનાઓને સફળ કરી શકશો. આજની કુંડળી તમારા માટે નોકરી, ધંધા, વ્યવહાર, કુટુંબ અને મિત્રો સાથેના સંબંધો, આરોગ્ય અને દિવસની શુભ પ્રસંગો માટે આગાહી કરે છે. કુંભ રાશિમાં આગળ વધી રહ્યો છે.

મેષ : આ દિવસ તમને કાર્યક્ષેત્રમાં વ્યસ્ત લાવશે. તમારે વધુ ચાલતો સમય કરવો પડશે, તેથી તમારે તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું પડશે. તમારો વ્યવહારિક અને દુન્યવી દૃષ્ટિકોણ પણ આ દિવસમાં બદલી શકાય છે. આજે તમારે સમાન કાર્ય કરવા માટે કાળજીપૂર્વક વિચારવું જોઈએ, જે તમારી આત્મગૌરવ વધારશે. આજે તમારા પારિવારિક જીવનમાં થોડી તણાવપૂર્ણ પરિસ્થિતિ રહેશે, પરંતુ તમને તમારા માતા-પિતાનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે. આજે બાળકો માટે થોડી ચિંતા થઈ શકે છે. મિત્રોનો ટેકો આજે તમને પણ દેખાય છે.

વૃષભ : આજે તમારો સન્માન વધારવાનો દિવસ હશે. માન અને સન્માન મેળવવામાં તમને આનંદ થશે અને શ્રેષ્ઠ પ્રકારની સંપત્તિ પ્રાપ્ત થવાની દરેક આશા છે, જેના કારણે આજે તમારા મનમાં ખુશીઓના ફૂલો ફૂલશે. ભાગ્ય તરફથી તમને ઘણો સહયોગ મળશે તેમ લાગે છે. આજે તમને તમારા ક્ષેત્રમાં નવા સાથીઓનો સહયોગ મળશે, જેનાથી કાર્યક્ષેત્રમાં પ્રગતિ થશે અને તમારી આર્થિક સ્થિતિ મજબૂત થશે. જો તમે રોકાણ કરવા માંગતા હો, તો તમને નફો મળવાની પણ અપેક્ષા છે. આજે તમે તમારા પરિવારના સભ્યો સાથે કેટલાક ખુશ ક્ષણો પસાર કરશો.

મિથુન : આજે પત્નીના સ્વાસ્થ્યમાં થોડી ખલેલ છે, તેથી તમારે સાવધાની રાખવી પડશે. આજનો ભાગોડમાં ખર્ચ થશે અને વિશેષ ચિંતા અને પૈસા પણ વધારે ખર્ચ થશે. મહેમાનો પણ આજે તમારા ઘરમાં રહી શકે છે અને તમારે વધારે પૈસા ખર્ચ કરવા પડશે, પરંતુ આ તમને ખુશી આપશે. સંતાન તરફથી તમને ખુશી મળશે. કાર્યક્ષેત્રમાં નવા ઉપકરણોનો ઉપયોગ કરો, જે તમને લાભ કરશે. તમે આજે સાંજે મિત્રો સાથે ટૂંકા અંતરની સફરની યોજના કરી શકો છો.

કર્ક : આજે આ દિવસ તમારા માટે ખૂબ નસીબ લાવશે અને સારી સંપત્તિ પ્રાપ્ત થવાના સંકેતો બતાવી રહ્યો છે. તમારે આજે કેટલાક પૈસા ખર્ચવા પણ પડી શકે છે, પરંતુ તે તમને આદર પ્રાપ્ત કરશે. તમને આજે બાઈક તરફથી કેટલાક હર્ષવર્ધન સમાચારો સાંભળવા મળશે, જેનાથી પરિવારમાં ખુશીનું વાતાવરણ સર્જાશે અને તમારા બગીચામાં ખુશીઓના ફૂલો ફૂલી જશે. જો તમારું કોઈ કામ અટક્યું છે, તો તેને આજે પૂર્ણ કરવાનો પ્રયાસ કરો કારણ કે આજે સમય તમારી બાજુમાં છે અને કાર્ય પૂર્ણ થવાની અપેક્ષા છે.

સિંહ : આજે તમે તમારા કાર્યક્ષેત્રમાં પરિવર્તન લાવવાનો વિચાર કરશો, જે આવનારા સમયમાં તમારી કારકિર્દીમાં મોટો ફાયદો જોશે. તમારા ધંધામાં પણ નજીકના સહયોગી તરીકે વર્તવાથી તમને ફાયદો થઈ શકે છે. તમે તમારા મધુર અવાજથી લોકોના દિલ જીતવામાં પારંગત છો, પરંતુ તમારે તે જ વસ્તુ અપનાવવી પડશે, તો જ તમે લોકોના હૃદય પર રાજ કરી શકશો. તમે આજે સાંજે કોઈપણ માંગલિક કાર્યક્રમમાં જઈ શકો છો.

કન્યા : આજે તમારી નોકરીમાં કાર્યક્ષેત્ર માટે સમય યોગ્ય નથી, તેથી તમારે આજે મૌનથી કામ કરવું પડશે, જે તમને સંપૂર્ણ પરિણામો આપશે. કોઈ પણ વાદ-વિવાદ અને મુકાબલો ariseભો ન થવા દો અને તમારા કાર્યને અગ્રતા બનાવો. આજે તમારો દિવસ પરોપકારીમાં વિતાવશે, પરંતુ ભાગ્ય તમારી બાજુમાં જણાય છે. તમને આજે પણ ખૂબ માન મળશે અને આ લોકો પાછળથી તમારા કામમાં આવશે. પત્ની સાથે આજે કોઈ અજાણ્યાઓ હોઈ શકે છે, તેથી તેમને મનાવવાનો પ્રયાસ કરો.

તુલા : આજનો દિવસ મિશ્રિત રહેશે. તમે આજે આનંદમાં દિવસ પસાર કરશો. નજીકના મિત્રની સહાય અને સલાહથી તમે તમારા બગડતા કાર્યોને યોગ્ય સમયે પૂર્ણ કરી શકો છો, તેથી સમયનો લાભ લઇ આગળ વધો. આજે તમને બાળકો અને પત્ની તરફથી પણ સારી ખુશી મળશે, જેના કારણે તમારું મન બગીચામાં રહેશે. તમારી શક્તિ વધતી જોવા મળે છે અને સંતોષ પણ તમારા મનમાં રહેશે. વિદ્યાર્થીઓને વધુ સખત મહેનતની જરૂર હોય છે, તો જ આ સ્પર્ધાને સફળતા મળે તેવું લાગે છે.

વૃશ્ચિક : તમને દિવસ અને દિવસ બહાર લાવશે અને તમામ પ્રકારના વેદનાથી ઝડપી મુક્તિ સાબિત થશે અને બગડતા કાર્યને સુધારવામાં ખાસ યોગદાન આપશે, જેમાં ભાગ્ય તમને મદદ કરશે. કોઈ નિષ્ણાતની સલાહ પર આગળ જતા તમને પૈસા મળશે. કાર્યક્ષેત્રમાં આજે તમને વધુ પૈસા મળી શકે છે, પરંતુ ફાયદાઓ પણ પુરા મળશે અને તમારી આર્થિક સ્થિતિ મજબૂત રહેશે. પરિવારના કોઈ સભ્યનું સ્વાસ્થ્ય આજે તમને પરેશાન કરી શકે છે.

ધનુ : આજનો દિવસ શ્રેષ્ઠ છે. તમને આજે ક્યાંકથી મોટી રકમ મળી શકે છે, જેના કારણે તમારી આર્થિક સ્થિતિ ખૂબ વધી જશે. તમે તમારી સમસ્યાઓ હલ કરવાનો પ્રયાસ કરતા રહો, આ તમને કાયમી સફળતા પણ આપશે. તમારે તમારા કામમાં બીજા પર નિર્ભર ન રહેવું જોઈએ. જો તમે આ કરો છો, તો તમારું કાર્ય અટકી રહેશે. તમને આજે બાળકો તરફથી કોઈ સારા સમાચાર સાંભળવા મળશે. પરિવારના નાના સભ્યો સાથે આજે થોડો સમય વિતાવશો, જેનાથી મન પ્રસન્ન રહેશે.

મકર : આ દિવસ ભાગ્યથી ભરપુર રહેશે. આજે બપોર સુધીમાં તમારા માટે તમારા વેરવિખેર કરેલા વ્યવસાયને યોગ્ય રીતે આવરી લેવાનું અને તમારા કાર્યનો સંપૂર્ણ હિસાબ યોગ્ય રીતે રાખવાનું તમારા માટે વધુ સારું રહેશે. નહિંતર, તમારે વધુ મુશ્કેલી સહન કરવી પડી શકે છે. તમારું ભાગ્ય પણ આજે વધુ વ્યસ્તતા દર્શાવે છે. તમારી અગ્રતા વ્યવસાય અથવા વ્યવસાય તરફ ધ્યાન આપવી જોઈએ. આજે તમારા માતાપિતાનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે. ભાઈની સલાહ મુજબ કરવામાં આવેલ કાર્ય તમારા માટે ફાયદાકારક રહેશે.

કુંભ : આજે તમારા મનમાં સુખદ ભાવના રહેશે. તમને આજે તમારા લાંબા સમયથી પકડેલા પૈસા મળી શકે છે અને તમને ધંધામાં કે ધંધામાં પણ લાભ થવાની દરેક આશા છે. ભાગ્ય આજે તમારું સારો સહયોગ કરશે અને તમારી ખ્યાતિ પણ વધશે. શત્રુની ચિંતાઓનો આજે અંત આવશે. વિરોધીઓ હોય તો પણ વિજય પ્રાપ્ત થશે. આજે તમે તમારા પરિવારના સભ્યો સાથે ટૂંકી મુસાફરીનો આનંદ લઈ શકો છો. પરિવારના બધા સભ્યો આજે ખુશ રહેશે.

મીન : જે તમારી ઇચ્છા પૂર્ણ કરવાનો દિવસ રહેશે. માંગલિક કર્મ ઘરેલું સ્તરે પણ ગોઠવી શકાય છે, જેમાં પરિવારના તમામ સભ્યો ખંતથી કામ કરતા જોવા મળશે. આજે ધાર્મિક કાર્યોમાં રસ ઉત્પન્ન થશે અને મનમાં આનંદની ભાવના રહેશે. જો તમે રાત્રિનો થોડો સમય પરિવાર સાથે વિતાવશો, તો તે વધુ સારું રહેશે અને તમારા મનમાં ઉદાસી પણ દૂર થઈ જશે અને તમે એક મજબૂત અસ્તિત્વનો અનુભવ કરશો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *