શનિદેવ ના આશીર્વાદથી આજે 6 રાશિને મળશે સારા સમાચાર, જાણો કેવો રહેશે તમારો આજનો દિવસ

મેષ : સપ્તાહની શરૂઆતમાં અતિશય ધસારો અને વધારાનો ખર્ચ થશે. મિત્રો દ્વારા આપવામાં આવેલ કોઈ અપ્રિય સમાચાર તમારા મગજમાં પરેશાન કરશે. કાળજીપૂર્વક મુસાફરી કરો. ઓટો અકસ્માત ટાળો. વિવાદો અને કોર્ટ કોર્ટના કેસોનો ઉકેલ લાવો. સપ્તાહના મધ્યમાં ગ્રહોના પરિવહનમાં પરિવર્તન પ્રતિકૂળ પરિસ્થિતિઓથી સ્વતંત્રતા આપશે. માન-સન્માન વધશે, સામાજિક દરજ્જો અને પ્રતિષ્ઠા પણ વધશે. સ્પર્ધામાં ભાગ લેનારા વિદ્યાર્થીઓ અને વિદ્યાર્થીઓ માટે સમય વધુ અનુકૂળ રહેશે. 18 મી તારીખે રહો, કૃપા કરીને સાવચેત રહો.

વૃષભ : સપ્તાહની શરૂઆતમાં કાર્ય વ્યવસાયમાં પ્રગતિ થશે. દૈનિક વેપારીઓ માટે સમય વરદાનથી ઓછો નથી. પરિવારના વરિષ્ઠ સભ્યો અને ભાઈઓનો સહયોગ મળશે. સંતાન સંબંધિત ચિંતાઓથી તમને રાહત મળશે. નવા દંપતી માટે બાળક પ્રાપ્તિ અને ઉત્ક્રાંતિનો સરવાળો. અઠવાડિયાના મધ્યભાગમાં, ધસારોની અતિશયતા રહેશે. વ્યર્થતા ટાળો નહીં તો આર્થિક તંગતાનો પણ સામનો કરવો પડી શકે છે. વિકેન્ડ કોઈપણ ખર્ચાળ વસ્તુ ખરીદી શકે છે. મકાન અથવા વાહનની ખરીદીનો પણ સરવાળો. ફક્ત 18 મીએ રહો

મિથુન : આખો સપ્તાહ તમારા માટે એક મોટી સફળતા સાબિત થશે. કામ ફક્ત ધંધામાં જ પ્રગતિ કરશે, વિદેશી કંપનીઓમાં સેવા માટે અરજી કરેલી અરજીઓ પણ સફળ થશે. કેન્દ્ર અથવા રાજ્ય સરકારના વિભાગોમાં રાહ જોવાતી કામગીરીનો નિકાલ કરવામાં આવશે. જો તમારે નવો કરાર કરવો હોય તો પણ તક અનુકૂળ છે. માતાપિતાના સ્વાસ્થ્યનું પ્રતિબિંબ બનાવો. આ સ્પર્ધામાં ભાગ લેવાની દ્રષ્ટિએ વિદ્યાર્થીઓ માટે આ અઠવાડિયું મોટી સફળતા રહેશે. 20 મી તારીખે રહો, કૃપા કરીને સાવચેત રહો.

કર્ક : આખું અઠવાડિયું તમારા માટે મોટી સફળતા રહેશે. કોઈ દિવસ અશુભ નથી, તેથી જો તમારે કોઈ મોટો વ્યવસાય શરૂ કરવો હોય અથવા કોઈ નવો કરાર કરવો હોય, તો તમને તે દૃષ્ટિકોણથી મોટી સફળતા મળશે. રોજગાર તરફના તમામ પ્રયત્નો સફળ થશે. સામાજિક પદની પ્રતિષ્ઠા વધશે. બાળકની જવાબદારી પૂર્ણ થશે, નવા દંપતી માટે બાળકની પ્રાપ્તિ અને વિકાસનો સરવાળો. ઉચ્ચ અધિકારીઓ સાથે સારા સંબંધો બનશે. જો તમારે ચૂંટણી સંબંધિત નિર્ણય લેવો પડતો હોય તો પણ તક અનુકૂળ રહેશે.

સિંહ : સપ્તાહની શરૂઆત થોડી આર્થિક તંગી, પારિવારિક તકરાર અને માનસિક અશાંતિથી થઈ શકે છે. આરોગ્ય પર પણ વિપરીત અસર થશે. નાક, શરદી અને તાવ વગેરેથી બચવું. કાર્યસ્થળમાં ઝઘડાથી પણ દૂર રહેવું જોઈએ. ઉચ્ચ અધિકારીઓ સાથેના સંબંધોને બગડે નહીં. સપ્તાહના મધ્યમાં ગ્રહોના પરિવર્તનમાં પરિવર્તન તમને મુશ્કેલીઓથી મુક્ત કરશે. ધર્મ અને આધ્યાત્મિકતાના ક્ષેત્રમાં ઉડો રસ રહેશે. વિદેશી કંપનીઓમાં સેવા અથવા વિદેશી નાગરિકત્વ માટેની અરજીઓ સફળ થશે. 18 મી તારીખે રહો, કૃપા કરીને સાવચેત રહો.

કન્યા : અઠવાડિયાની શરૂઆતમાં ઘણાં અણધાર્યા સુખદ પરિણામોનો સરવાળો. માંગલિક કાર્યો પરિવારમાં આવશે. નવા અતિથિઓના આગમનથી મન પ્રસન્ન રહેશે. લગ્ન સંબંધિત વાતોમાં સફળતા મળશે. સાસરિયા તરફથી પણ સહયોગ મળશે. અઠવાડિયાના સ્વાસ્થ્ય પર વિપરીત અસર થશે. વિવાદોથી દૂર રહો. કોઈપણ પ્રકારની આર્થિક બાબતમાં લેણદેણથી બચવું. અનુકૂળ સપ્તાહના પરિવહનના પરિણામે ગ્રહોની સફળતા ઝડપથી વધશે. ફક્ત 18 મીએ રહો

તુલા : આખું અઠવાડિયું તમારા માટે ખૂબ મિશ્રિત રહેશે. શરૂઆતમાં સ્વાસ્થ્ય પર વિપરીત અસર થશે, ગુપ્ત શત્રુઓ પણ વધશે અને તમારી વિરુદ્ધ કાવતરું કરવાની એક પણ તકને દો નહીં. તેથી દરેક ક્રિયા અને નિર્ણય ખૂબ કાળજીપૂર્વક કરવાની જરૂર છે. સપ્તાહના લગ્નજીવનથી સંબંધિત વાટાઘાટો સફળ થશે. રાહ જોવાતી કામગીરીનો કેન્દ્ર અથવા રાજ્ય સરકારના વિભાગોમાં નિકાલ કરવામાં આવશે. પરિવારમાં માંગલિક કામ કરવાની તક પણ મળશે. વિકેન્ડ પર ફરીથી આરોગ્ય પર વિપરીત અસર પડશે. 21 મી તારીખે રહો, કૃપા કરીને સાવચેત રહો.

વૃશ્ચિક : અઠવાડિયાની શરૂઆત સારા પરિણામની સુખદ ભાવના આપશે. સ્પર્ધામાં બેઠેલા વિદ્યાર્થીઓ અને વિદ્યાર્થીઓ માટે તે કોઈ વરદાનથી ઓછું નથી, તેથી સારી સફળતા માટે તક જવા દો નહીં. બાળકની જવાબદારી નિભાવવામાં આવશે. નવા દંપતી માટે બાળક પ્રાપ્તિ અને ઉત્ક્રાંતિનો સરવાળો. જો તમે લવ મેરેજિંગ પણ કરવા માંગતા હોવ, તો તક અનુકૂળ રહેશે. અઠવાડિયાના સ્વાસ્થ્ય પર વિપરીત અસર થશે. ગુપ્ત શત્રુઓ વધશે. વધારે debtણ લેવડદેવડ પણ ટાળો. 17 મી તારીખે રહો, કૃપા કરીને સાવચેત રહો.

ધનુ : સપ્તાહની શરૂઆતમાં તમારે કોઈ કારણસર કૌટુંબિક તકરાર અને માનસિક અશાંતિનો સામનો કરવો પડશે. મિત્રો અને સબંધીઓ તરફથી અપ્રિય સમાચાર પ્રાપ્ત થવાનો સરવાળો. કાળજીપૂર્વક મુસાફરી કરો, ચોરી થવાનું ટાળો. માતાપિતાના સ્વાસ્થ્યનું પ્રતિબિંબ પણ બનાવો. અઠવાડિયાના મધ્યમાં શિક્ષણ સ્પર્ધામાં સારી સફળતા મળશે. બાળકની જવાબદારી નિભાવવામાં આવશે. તમને દેશભરમાં પ્રવાસનો લાભ મળશે. આવકનાં માધ્યમોમાં વધારો થશે. વિદેશી નાગરિકત્વ માટેની અરજી પણ સફળ થશે. 21 મી તારીખે રહો, કૃપા કરીને સાવચેત રહો.

મકર : તમારી શક્તિ અને સૌમ્ય સ્વભાવના બળ પર તમે સૌથી મુશ્કેલ પરિસ્થિતિઓને સરળતાથી નિયંત્રિત કરી શકશો. તમે જ્યાં પણ જશો, તમને ટેકો આપનારા લોકોની સંખ્યામાં સતત વધારો થશે. સામાજિક પદની પ્રતિષ્ઠા પણ વધશે. વિદેશી કંપનીઓમાં નોકરી માટે અરજી કરવાની દ્રષ્ટિએ તકો સારી છે. સપ્તાહના મધ્યમાં કેટલાક કૌટુંબિક ઝગડાને કારણે તમને માનસિક અશાંતિનો સામનો કરવો પડી શકે છે, પરંતુ સપ્તાહના અંતમાં ગ્રહો અનુકૂળ રહેશે અને પ્રતિકૂળ પરિસ્થિતિમાંથી મુક્તિ મળશે. ફક્ત 18 મીએ રહો

કુંભ : સપ્તાહની શરૂઆતમાં ઘણા અણધાર્યા ખર્ચને કારણે આર્થિક સંકટની લાગણી રહેશે. સ્વાસ્થ્યનું પ્રતિબિંબ બનાવો. પરિવારમાં એકાંતવાદ toભું થવા ન દો. જમીન અને સંપત્તિના મામલાઓ સમાધાન થશે. જો તમારે ઘર અથવા વાહન ખરીદવું હોય, તો તક અનુકૂળ રહેશે. મહિલાઓ માટે સમય સારો રહેશે. સપ્તાહના લગ્નજીવનથી સંબંધિત વાટાઘાટો સફળ થશે. સરકારનો સંપૂર્ણ સમર્થન રહેશે. વિકેન્ડ એજ્યુકેશન સ્પર્ધામાં સારી સફળતા મળશે. 16 મી તારીખે રહો, કૃપા કરીને સાવચેત રહો.

મીન : સપ્તાહની શરૂઆતમાં સફળતા મળવા છતાં માનસિક અસ્થિરતા રહેશે. ક્યાંક તમે પરેશાન થશો. તમારી વ્યૂહરચનાઓ અને યોજનાઓને ગુપ્ત રાખશો, તો તમે સફળ થવાની સંભાવના વધારે છો. ક્ષેત્રમાં વર્ચસ્વ વધશે. સરકારી વિભાગોમાં અટકેલા કામ કરાશે. વિવાહિત જીવનમાં મધુરતા આવશે. સામાજિક દરજ્જા પ્રતિષ્ઠામાં વધારો કરશે નવી જવાબદારીઓ મેળવવાની રકમ પણ. સપ્તાહના મધ્યમાં આર્થિક બાજુ મજબૂત થશે. આપેલા પૈસા પાછા મળે તેવી અપેક્ષા. 21 મી તારીખે રહો, કૃપા કરીને સાવચેત રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *