વૃદ્ધાશ્રમ માં ફરવા ગયેલી દિકરીની મુલાકાત તેના દાદી જોડે, કહાની જાણીને શરમથી જુકી જશે માથું

આ ચિત્ર પોતે જ હજારો શબ્દો ઉચ્ચારતા જોવા મળે છે. હકીકતમાં, તાજેતરમાં જ 2020 ના સોશ્યલ મીડિયા પર, એક વીડિયો વધુને વધુ વાયરલ થઈ રહ્યો હતો, જેમાં દાવો કરવામાં આવ્યો હતો કે ચિત્રમાં દેખાતી વૃદ્ધ મહિલા બીજું કંઈ નથી, પણ તેની દાદી છે. વિડિઓ એટલી ભાવનાત્મક હતી કે અમને છોડી દેવામાં આવ્યો, વિચાર્યું તેના પર કોઈ લેખ બનાવવો જોઈએ અને દરેક વાચકે તેને વાંચવું જોઈએ. કારણ કે આ વિડિઓ એક શીખવે છે. ચાલો આપણે જાણીએ કે આખો મામલો શું છે. તે જાણો અને બીજા લોકો પાસે મોકલો.

ખરેખર એવું બન્યું કે તે છોકરી જે શાળામાં અભ્યાસ કરતી હતી તે શાળાના તમામ વિદ્યાર્થીઓને વૃદ્ધાશ્રમની મુલાકાત લેવા લઈ ગઈ હતી. જ્યાં એક નાની છોકરી તેની દાદીને મળી. આ સ્થિતિમાં દાદીને જોઇને તે રડતાં રડવાનું શરૂ કરી દીધી.તે પેછી વાત ચિત કરી.

આ દ્રશ્ય આસપાસના તમામ લોકોના હૃદયને ખસેડ્યું લીધું છે.

જ્યારે બાળકના ઘરે પૂછવામાં આવ્યું ત્યારે માતાપિતા કહેતા હતા કે દાદી અહીં એક સબંધી સાથે ગયા છે અને હવે તેઓ ત્યાં જ રહેશે. પરંતુ વૃદ્ધાશ્રમમાં અચાનક તેની દાદીને જોઇને તે છોકરીની હાલત સમજવી પણ મુશ્કેલ હતી. એને એમ લાગુ કે માતાપિતા શું ખોટું બોલા છે.

આવા લોકો માટે શરમ આવે છે જેઓ તેમના માતાપિતાને પણ બોજ માને છે. બાળકોને યોગ્ય રીતે ઉછેરવા માટે દાદા-દાદી અને દાદા-દાદીની જરૂર માતા-પિતા કરતા ઓછી નથી. એક માતા તેમના ચાર બાળકોનો ઉછેર કરીને ઉછેર કરી શકે છે, પરંતુ આજના સમયમાં, ચાર બાળકો માતાપિતાની સંભાળ રાખી શકતા નથી. પછી જ્યારે તેમના બાળકો આવતીકાલે આવું કરશે, ત્યારે તેઓ કોને દોષી ઠેરવશે? આથી બધા ને વિનંતી છે કે માતા-પિતા ને કોઈ ડી દુઃખી ના કર તા આ મારી વિનતી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *