આવનારા 48 કલાક માં બની રહ્યા છે ધનના યોગ, આ ચાર રાશિઓને થશે ધનલાભ અને યશ

હાલમાં બુધ અને વાણી ગ્રહો મકર અને શ્રવણ નક્ષત્રનું સંક્રમણ કરી રહ્યા છે, તેઓ 21 ફેબ્રુઆરીની સવારે 6.18 વાગ્યે આગળ વધી રહ્યા છે. તેઓ 9 જાન્યુઆરી 16 ના રોજ 16 મિનિટમાં વેચાયા હતા. તેમના માર્ગના પરિણામે, યુવાનો પર સકારાત્મક અસર થશે, તેઓને શિક્ષણ, બેંકિંગ ક્ષેત્ર અને શેર બજારમાંથી પણ સારા સમાચાર પ્રાપ્ત થશે. મિથુન અને કન્યા રાશિના ચિહ્નોનો માલિક બુધ, મીન રાશિમાં ઓછા અને કન્યા રાશિમાં સૌથી વધુ નિશાની માનવામાં આવે છે. મકર રાશિના સંક્રમણથી તમારી રાશિ પર કેવી અસર થશે તેના જ્યોતિષીય વિશ્લેષણથી તમામ રાશિ સંકેતોને અસર કરશે.

મેષ : દસમા રાશિમાં માર્ગી બુધ ધંધામાં અણધારી પ્રગતિ કરશે. લાભનો માર્ગ મોકળો થશે. રોજગાર તરફના પ્રયત્નો સાર્થક થશે. જો તમે તમારી energyર્જાના સંપૂર્ણ ઉપયોગ સાથે કામ કરો છો, તો તમને સારી સફળતા પ્રાપ્ત થશે. ટોચની નેતાગીરી સાથેના સંબંધોને બગડે નહીં. સરકારી સેવા માટે અરજી કરવી વધુ સારું રહેશે.

વૃષભ : રાશિનું ચિહ્ન: માર્ગી બુદ્ધ તેમના ભાગ્યમાં ભાગ્યશાળી હશે અને ધર્મ અને આધ્યાત્મિક ક્ષેત્રે તેની ઉંડો રસ હશે. સંતાન સંબંધિત ચિંતાઓથી તમને રાહત મળશે. સ્પર્ધામાં બેઠેલા વિદ્યાર્થીઓ અને વિદ્યાર્થીઓ માટે તેમના શુભ પરિણામ ખૂબ ફાયદાકારક રહેશે. વિદેશી કંપનીઓમાં સેવા અથવા નાગરિકત્વ માટેની અરજીઓ સફળ થશે.

મિથુન – આ રાશિના જાતકોના આઠમા ઘરમાં મિશ્ર ફળ મળશે. કૌટુંબિક તકરાર અને માનસિક અશાંતિનો સામનો કરવો પડશે. આરોગ્ય પર પણ વિપરીત અસર થશે. પેટની વિકૃતિઓ, દવાની પ્રતિક્રિયાઓ અને ત્વચાના રોગોથી દૂર રહેવું. ઉચ્ચ અધિકારીઓ સાથેના સંબંધોને બગડે નહીં. કોર્ટના કેસોની પણ પતાવટ કરવી સમજદાર હોઇ શકે.

કર્ક : રાશિ  સાતમા ગૃહમાં માર્ગી બુધ ઘણા ખુશ પરિણામો આપશે. વિવાહિત જીવનમાં મધુરતા આવશે. લગ્ન સંબંધી લગ્નજીવનની વાતો સફળ થશે. સાસરિયા તરફથી પણ સહકારની અપેક્ષા રાખશો. સરકારી વિભાગોમાં રાહ જોવાતી કામગીરીનું સમાધાન કરવામાં આવશે, વિદેશી કંપનીઓમાં સેવા માટે અથવા વિદેશી નાગરિકત્વ માટે અરજી કરવામાં સફળતા મળશે.

સિંહ : રાશિ ચિહ્ન – છઠ્ઠા મકાનમાં પાછલા રાજ્યમાં બુધ સંક્રમણ કરવાથી ગુપ્ત શત્રુઓ વધશે. આરોગ્ય પર પણ વિપરીત અસર થશે. તમને દેશભરમાં પ્રવાસનો લાભ મળશે. અતિશય ખર્ચને કારણે વ્યક્તિ આર્થિક મુશ્કેલીઓનો પણ સામનો કરી શકે છે. સ્પર્ધામાં ભાગ લેનારા વિદ્યાર્થીઓ અને વિદ્યાર્થીઓએ પરીક્ષામાં સારા માર્ક્સ મેળવવા માટે ભારે જહેમત કરવી પડશે.

કન્યા : રાશિનું ચિહ્ન મૂળ ત્રિકોણમાં સ્વામી બુધનું ચિહ્ન વરદાનથી ઓછું નથી. સ્પર્ધામાં બેઠેલા વિદ્યાર્થીઓ અને વિદ્યાર્થીઓ માટે સમય ખૂબ અનુકૂળ રહેશે. વેપારીઓ માટે સફળતાના નવા દ્વાર પણ ખુલશે. જો તમે કોઈપણ નવા કરાર પર હસ્તાક્ષર કરવા માંગતા હોવ તો તક અનુકૂળ છે. સ્થાવર મિલકત સંબંધિત બાબતોનું સમાધાન કરવામાં આવશે.

તુલા રાશિ : ચોથી રાશિથી પસાર થતાં માર્ગી બુધ ઘર અને વાહનની ખરીદીનો સરવાળો કરશે પરંતુ પારિવારિક તકરાર અને માનસિક અશાંતિનો પણ સામનો કરવો પડી શકે છે. અતિશય દોડવાથી તમને થાકનો અનુભવ થશે. ધર્મ અને આધ્યાત્મિકતાના ક્ષેત્રમાં ઉંડો રસ રહેશે. સામાજિક પદની પ્રતિષ્ઠા વધશે. મુસાફરી કરશે અથવા વિદેશ પ્રવાસ કરશે.

વૃશ્ચિક : રાશિના જાતક સાથે રાશિમાં સંક્રમણ દ્વારા , માર્ગી બુધ કુટુંબના વરિષ્ઠ સભ્યો અને ભાઈઓ તરફથી સ્નેહ વધારશે. તમે જે લીધું છે અને કર્યું છે તેની તમે પ્રશંસા કરશો. સ્પર્ધામાં ભાગ લેનારા વિદ્યાર્થીઓ અથવા વિદ્યાર્થીઓ માટે સમય વધુ અનુકૂળ રહેશે લેખનના ક્ષેત્રમાં રુચિ વધશે. વિદેશી કંપનીઓમાં સેવા માટે અરજી કરવી સફળ રહેશે.

ધનુરાશિ : રાશિચક્રથી રાશિમાં સંક્રમણ , માર્ગી બુધ ઘણા અનપેક્ષિત પરિણામો આપશે. પરિવારના સભ્યો સાથેના સંબંધોને બગડે નહીં. ઝગડાથી દૂર રહો. સ્વાસ્થ્યનું પ્રતિબિંબ બનાવો. આર્થિક બાજુ મજબૂત રહેશે પરંતુ લક્ઝરી ચીજોમાં વધુ ખર્ચ કરશે. રોજગાર તરફના તમામ પ્રયત્નો સફળ થશે. નવા કરારની રસીદનો સરવાળો.

મકર : રાશિચક્રમાં સંક્રમણ કરતી વખતે, માર્ગીબુધા ફક્ત દરેક રીતે સુખદ પરિણામ આપશે. તેની વાણી કુશળતાની મદદથી, તે ખૂબ મુશ્કેલ પરિસ્થિતિઓને પણ નિયંત્રિત કરશે. સરકારનો સંપૂર્ણ સમર્થન રહેશે. સામાજિક પદની પ્રતિષ્ઠા પણ વધશે. સ્પર્ધામાં ભાગ લેનારા વિદ્યાર્થીઓ અને વિદ્યાર્થીઓ માટે સમય વધુ અનુકૂળ રહેશે. પ્રેમથી લગતી તીવ્ર બાબતો આવશે.

કુંભ : રાશિના જાતકોમાંથી પસાર થતાં બુધને વધુ ધસારો અને વિસર્જન મળશે. તમે જે સખત મહેનત કરો છો તેનાથી તમને વધારે પરિણામ નહીં મળે. વિદેશી કંપનીઓમાં સેવા અથવા વિદેશી નાગરિકત્વ માટે અરજી કરવી સફળ રહેશે. સ્વાસ્થ્યનું પ્રતિબિંબ બનાવો. કોર્ટ કચેરીને લગતી બાબતોની બહારની પતાવટ કરવી વધુ સારું રહેશે.

મીન : બુધ રાશિના જાતકોથી લાભમાં આવક થવાથી આવકમાં વધારો થશે. લાંબા સમયથી આપેલા પૈસા પાછા મળે તેવી અપેક્ષા. પરિવારના વરિષ્ઠ સભ્યો અને ભાઈઓનો પણ સહયોગ મળશે. સ્થાવર મિલકત સંબંધિત બાબતોનું સમાધાન કરવામાં આવશે. સરકારી વિભાગોને લગતી કામગીરી કરવામાં આવશે. સંતાન સંબંધિત ચિંતાઓથી પણ તમને રાહત મળશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *