72 કલાક માં મંગળ કરશે આ રાશિમાં પ્રવેશ, આવશે આ 5 રાશિના લોકોને સારા સમાચાર

22 ફેબ્રુઆરીએ સવારે 4.33 વાગ્યે મંગળ તેની રાશિ માં મેષ મુસાફરીની સમાપ્તિ કરીને વૃષભમાં સંક્રમણ કરવા જઈ રહ્યો છે. આ રાશિમાં 14 એપ્રિલની મધ્યરાત્રિ, મંગળ સવારે 1:10 વાગ્યે રહેશે. સમજો કે મંગળ હિંમત અને મહેનતનો કારક ગ્રહ છે. આવી સ્થિતિમાં જો કુંડળીમાં મંગળની શુભ અસર જોવા મળી રહી છે, તો સફળતાની સાથે તમને આદર પણ મળે છે. જો કે, મંગળની રાશિચક્રની અસર બધી રાશિ પર થાય છે. ચાલો જાણીએ, આ સમયે મંગળની રાશિમાં તમારા પર શું અસર થશે.

મેષ : મંગળ મેષ રાશિમાં સંક્રમણ કરી રહ્યું છે, તે તમારી આર્થિક પરિસ્થિતિ ને મજબૂત બનાવશે. પરંતુ પારિવારિક તકરાર અને માનસિક અશાંતિ વધી શકે છે. વ્યવસાયના ક્ષેત્રમાં સક્રિય લોકો પ્રગતિ કરશે. જો તમે તમારી જીદ અને ક્રોધને નિયંત્રણમાં રાખો છો, તો સફળતા તમને ચુંબન કરશે. જે વિદ્યાર્થીઓ સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાઓની તૈયારી કરી રહ્યા છે, તેમના માટે આ પરિવહન શુભ રહ્યું છે. સ્થાવર મિલકત સંબંધિત જૂના કેસોનો નિકાલ થશે.

વૃષભ : મંગળ તમારી રાશિમાં સંક્રમણ કરવા જઈ રહ્યો છે, તેથી તમારે ધંધામાં ઉતાર ચઢાવનો સામનો કરવો પડી શકે છે. તે જ સમયે, આરોગ્ય અને સન્માનની દ્રષ્ટિએ આ પરિવહન તમારા માટે સારું રહેશે. તમારા બોસને ઉપરી અધિકારીઓ સાથેના ખરાબ સંબંધોમાં ન આવવા દો, ક્રોધને નિયંત્રણમાં રાખો. કોર્ટના કેસોની બહાર સમાધાન કરવાનો પ્રયાસ કરો.

મિથુન : સંક્રમણ સમય દરમિયાન તમારે ભાગેડુ અને વેદનાનો સામનો કરવો પડી શકે છે. મિત્રો અને સંબંધીઓ તરફથી કેટલાક અપ્રિય સમાચાર સાંભળી શકાય છે. ઉડાઉપણું ટાળો અને કોઈને ઉધાર ન આપો, નહીં તો પૈસા પાછા આપવાની સંભાવના ઘણી ઓછી રહેશે.

કર્ક : મંગળ તમારી રાશિના જાતકોને લાભ કરશે. આવી સ્થિતિમાં, આગામી દિવસોમાં તમારી સમસ્યા દૂર થશે. આ સમય દરમિયાન તમે સખત મુશ્કેલીઓનો સામનો સરળતાથી કરી શકશો. સમાજમાં તમારું માન-સન્માન વધશે. પરિવારના સભ્યો સાથે મતભેદ ન થવા દો. જે વિદ્યાર્થીઓ સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાઓની તૈયારી કરી રહ્યા છે તેમના માટે સમય શુભ છે.

સિંહ : વેપારના ક્ષેત્રમાં સક્રિય આ રાશિના લોકો માટે મંગળનું આ પરિવહન ખૂબ સારું રહ્યું છે. જો તમારે કોઈ નવું કાર્ય શરૂ કરવું હોય અથવા સ્થાવર મિલકત સંબંધિત બાબતોનું સમાધાન કરવું હોય, તો આ સમય અનુકૂળ છે. શત્રુઓનો પરાજય થશે અને કોર્ટ કેસમાં નિર્ણય તમારી તરફેણમાં રહેશે.

કન્યા : મંગળ તમારી રાશિથી સંક્રમણ કરશે. આવી સ્થિતિમાં, તમારા જીવનમાં ઘણા ઉતાર-ચડાવ આવી શકે છે. વિદ્યાર્થીઓ વિશે વાત કરતા, આ સમય તમારા માટે શિક્ષણની દ્રષ્ટિએ સકારાત્મક રહેશે. ધાર્મિક કાર્યોમાં રસ વધશે. જો તમે કોઈ વિદેશી કંપનીમાં કામ કરવા માંગો છો અથવા વિદેશી નાગરિકત્વ મેળવવા માંગો છો, તો તમારા પ્રયત્નો સફળ થશે. તમારા નિર્ણયોની પ્રશંસા થશે.

તુલા : મંગળ આ નિશાની સાથે આઠમા ઘરમાં સંક્રમણ કરશે, તેની અસરોને કારણે તમે તમારા જીવનમાં ઘણા ઉતાર-ચsાવ જોશો. આરોગ્ય પ્રત્યે સભાન બનો. મુસાફરી કરવાનું ટાળો અને જો તમે કરો છો, તો તે ખૂબ કાળજીપૂર્વક કરો. બિનજરૂરી વિવાદોથી દૂર રહો અને કોર્ટના કેસની બહાર નિકાલ કરો.

વૃશ્ચિક : મંગળ તમારી રાશિથી સાતમા ઘરમાં સંક્રમણ કરશે. આ તમારા લગ્ન જીવનમાં થોડી કડવાશ પેદા કરી શકે છે. સાસરિયાવાળા સાથેના સંબંધોને બગડે નહીં. જેઓ અપરિણીત છે અને લગ્ન વિશે વિચારે છે તેમને વધુ સમય રાહ જોવી પડી શકે છે. વેપારી વર્ગ માટે સમય અનુકૂળ રહેશે, પરંતુ વ્યવહારના કિસ્સામાં સાવચેત રહો નહીં તો નુકસાન થઈ શકે છે.

ધન : મંગળ કર્ક રાશિથી છઠ્ઠા ઘરમાં સંક્રમણ કરશે, આ તમારા શત્રુઓને નાશ કરશે. પૂર્વજોની જમીન સંબંધિત કેસોનો નિકાલ કરવામાં આવશે. તમારા કાર્યસ્થળમાં ઉપરી અધિકારીઓ સાથે સારા સંબંધ જાળવો. જો તમે આ સમયગાળામાં રોકાણ કરવા વિશે વિચારી રહ્યા છો તો તે તમારા માટે ફાયદાકારક રહેશે.

મકર : તમારી રાશિની નિશાની સાથે, મંગળ પાંચમાં ગૃહમાં પ્રવેશ કરશે, આને કારણે સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષામાં ભાગ લેનારા વિદ્યાર્થીઓને સફળતા મળવાની સંભાવના છે. પ્રેમીઓ તેમના જીવનસાથીથી નાખુશ રહેશે. નવા વિવાહિત દંપતીના બાળકોને પ્રાપ્તિની તક મળી રહી છે. વેપારીઓ માટે સમય અનુકૂળ છે, જો તમારે નવો ધંધો શરૂ કરવો હોય તો તમને સફળતા મળશે.

કુંભ : મંગળનું પરિવહન તમારા કુટુંબિક તકરાર અને માનસિક અશાંતિનું કારણ બની શકે છે. મિત્રો અને સબંધીઓ સાથેના સંબંધોમાં બગડતી થઈ શકે છે. સ્થાવર મિલકતને લગતી બાબતો જટિલ થઈ શકે છે. તમારી જીદ અને ક્રોધને કાબૂમાં રાખો. જો તમે ઘર અને વાહન ખરીદવાનું વિચારી રહ્યાં છો, તો સમય અનુકૂળ છે.

મીન : મંગળ શક્તિશાળી અર્થમાં મીન રાશિમાં સંક્રમણ કરશે, જે તમારા માટે વરદાનથી ઓછું નથી. તમારી નકામી હિંમત અને સખત મહેનતથી તમે મુશ્કેલ પરિસ્થિતિઓનો સરળતાથી સામનો કરી શકો છો. કોઈને ધિરાણ આપવાનું ટાળો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *