આજે બની રહ્યો છે વરિયાન નામક યોગ, આ રાશિના જાતકો ને દરેક કાર્યમાં નિશ્ચિત રૂપથી મળશે સફળતા, જાણો વધુ

મેષ : આ દિવસે સુખ સાથેના કાર્યોમાં રુચિ છે. બધા કાર્યો ઝડપી બનશે. કોઈપણ કારણોસર, બોસ સાથેનો તમારો સંબંધ બગડી શકે છે, જો તેઓ તમારી સાથે ગુસ્સે છે તો તમારે શાંત રહેવું જોઈએ. કોસ્મેટિક વેપારીઓ લાભ મેળવશે. જો યુવા વર્ગને શિક્ષણ અને અધ્યયન કાર્યમાં કેટલીક અવરોધોનો સામનો કરવો પડશે, તો શિક્ષણમાં વિદ્યાર્થીઓના અશાંતિમાં વધારો થઈ શકે છે. સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે સજાગ રહો, ફરીથી તીવ્ર રોગો નીચે પછાડી શકાય છે. બાળકોની સુસંગતતા પર ધ્યાન આપવું જોઈએ. પરિવારના દરેકને સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત બાબતો પ્રત્યે સજાગ રહેવાની સલાહ આપો.

વૃષભ : આજે સફળતા સુધી પહોંચવા માટે, સખત મહેનત અને નમ્રતા એ તમારો પહેલો ઉપાય હશે. તમારા મૂળભૂત સ્વભાવને ધ્યાનમાં રાખીને, દરેક સાથે નમ્ર બનો. સત્તાવાર પરિસ્થિતિ વિશે વાત કરતા, આળસથી કામમાં અવરોધ આવશે, જ્યારે બીજી તરફ સાથીદારો પર એકપક્ષી વિશ્વાસ રાખવો પણ નુકસાનકારક રહેશે. હંમેશા ટીમને પ્રોત્સાહિત કરો. નાના વેપારીને તે વેચવા માટે વધુ પ્રયત્નોની જરૂર પડે છે. માતાપિતાએ નાના બાળક તરફ ધ્યાન આપવું જોઈએ, તે પોતાની વાત કહેવા માટે જૂઠની મદદ લઈ શકે છે. પગમાં સોજો અને હાડકામાં દુખાવો થવાની ફરિયાદો હશે. પેરેંટલ કેસોમાં વાંચ્યા વિના કોઈપણ દસ્તાવેજ પર સહી ન કરો.

મિથુન : આ દિવસે આર્થિક પ્રગતિના નવા માર્ગો જોવા મળી રહ્યા છે, તેથી તકો ઉભી કરવામાં એક ક્ષણ પણ ન વિચારશો. મીડિયા અને માર્કેટિંગ સાથે સંકળાયેલા લોકોને બઢતી અને સારી ઓફરો મળી શકે છે, જ્યારે બીજી બાજુ, સરકારી નોકરી માટે કામ કરતા લોકોને સરકાર તરફથી નકારાત્મક માહિતી મળે તેવી અપેક્ષા છે. ભાગીદારીમાં વેપાર કરનારાઓને ભાગીદારીથી લાભ થશે. વિદ્યાર્થીઓને સંપૂર્ણ સમયનો અભ્યાસ કરવાની મંજૂરી આપો. ડિહાઇડ્રેશનની સમસ્યાથી પરેશાન થઈ શકે છે, તેથી પ્રકાશ અને સુપાચ્ય ખોરાક લો. મેદસ્વીપણા અને ખાંડની તકલીફવાળા લોકોને ખાવા-પીવામાં ત્યાગ કરવો પડશે. જીવનસાથીનો સહયોગ મળશે

કર્ક : આજે મુશ્કેલીઓમાંથી કોઈ રસ્તો શોધો અને બીજાઓને ધૈર્યથી પ્રેરણા આપો. ઓફિસમાં કામ વધારવામાં ટીમની મદદ મળી શકે છે, તેથી સમય સમય પર તેમનું પ્રોત્સાહન રાખો. રિટેલ વેપારીઓએ પણ વધુને વધુ કામ કરતી વખતે તેમના લક્ષ્યોને પ્રાપ્ત કરવા પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવું પડશે, વર્તમાન સમયમાં કરવામાં આવેલ સખત મહેનત ભવિષ્યમાં સફળતાની ચાવીરૂપ બનશે. મુશ્કેલ વર્ગને સમજવા માટે વિદ્યાર્થી વર્ગ દ્વારા શિક્ષકોનું માર્ગદર્શન લેવું જોઈએ. લોહીને લગતા રોગો પ્રત્યે જાગૃત રહેવું. ઘરે નજીવા વિવાદોનો ઉકેલ લાવવામાં સક્ષમ બનશો. નવા વૈવાહિક સંબંધો બનશે.

સિંહ : આ દિવસે આવી કેટલીક યોજનાઓ બનાવો, જે નિયમો હેઠળ તમને આર્થિક લાભ આપતો રહેશે. જો મનમાં કોઈ સમસ્યા હોય તો તે ભગવાનને કહેવું જોઈએ. બેંકિંગ ક્ષેત્ર સાથે સંકળાયેલા લોકો માટે દિવસ સારો રહેશે. નજીકના ભવિષ્યમાં પ્રમોશનની સંભાવનાઓ પ્રબળ બની રહી છે. વ્યાપારીઓને જટિલ પરિસ્થિતિનો સામનો કરવો પડશે, પરંતુ વ્યવસાયિક ભાગીદાર અને પરિવારના સહયોગથી કામ હલ કરવામાં મદદ મળશે. આરોગ્ય પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરતાં, વ્યક્તિએ લાંબા અંતરની મુસાફરી કરવાનું ટાળવું જોઈએ, તેમજ મહિલાઓએ પણ સ્વાસ્થ્ય તરફ ધ્યાન આપવું જોઈએ. પરિવારમાં ક્યાંયથી શોકના સમાચાર મળવાની સંભાવના છે.

કન્યા : આ દિવસે ગ્રહોની સ્થિતિને જોતા સલાહ આપવામાં આવે છે કે ભવિષ્યમાં તમારા માટે પડકારો વધવાના છે, તેથી તમારી જાતને માનસિક રીતે તૈયાર રાખો. સત્તાવાર કાર્યોમાં તમારો સમય બગાડો નહીં. વાણીથી કોઈની સાથે કઠોર વાત ન કરો, ખાસ કરીને તમારી પીઠ પાછળ દુષ્ટ ન કરો. કળાથી સંબંધિત લોકોએ કંઈક નવું સર્જનાત્મક કરવાનો આગ્રહ રાખવો જોઈએ. કેટરિંગ વેપારીઓ માટે સારો દિવસ. જે લોકો આલ્કોહોલનું સેવન કરે છે તેઓએ હવે જાગૃત થવું જોઈએ. ભાઈ-બહેન તમારી પાસેથી આર્થિક મદદની અપેક્ષા રાખશે, શક્ય તે રીતે તેમને મદદ કરવાનો પ્રયાસ કરો.

તુલા : આજનો દિવસ તમારા મિત્રને સકારાત્મક વિચારો બનાવો અને સમયની સાથે ખંતથી કાર્યો પૂર્ણ કરવાનો પ્રયાસ કરો. તમારી સલાહ તમારા માટે ખૂબ મહત્વની રહેશે. ઉચ્ચ અધિકારીઓ કામથી સંતુષ્ટ રહેશે, પરંતુ કાર્યાલયના કાવતરા અંગે તણાવની સંભાવના છે. વ્યવસાયિક બાબતોમાં સમજદાર નિર્ણય લો. નાના રોકાણોથી મોટો ફાયદો કેવી રીતે થાય છે તેના પર પ્લાનિંગ થવું જોઈએ. માતાપિતાએ તેમના બાળકોની બદલાતી ટેવ પર નજર રાખવી પડશે. આરોગ્યના દૃષ્ટિકોણથી વાહન ચલાવતા સમયે ધ્યાનમાં રાખો, વાહન અકસ્માત થવાની સંભાવના છે. ઘરેલું બિનજરૂરી ખર્ચ પણ નિયંત્રણમાં રાખવું જોઈએ.

વૃશ્ચિક : આજે સમયનો સંપૂર્ણ ઉપયોગ કરીને વધુને વધુ લોકોને મળવાની ટેવ બનાવો, તેના દ્વારા તમને ભવિષ્યમાં વધુ સારા લાભ મળશે. આર્થિક લાભ પણ થશે, જેમાં આરડી-એફડી પણ પાકતી હોવાનું જણાય છે. ઓફિસની જવાબદારીઓ પૂરી નહીં કરવાને કારણે બોસ અને ઉચ્ચ અધિકારીઓ નારાજ થઈ શકે છે. જો બીજી તરફ દૈનિક વેપારમાં વધારો થાય છે, તો બીજી બાજુ ખર્ચમાં પણ વધારો થશે. વિદ્યાર્થી વર્ગને અભ્યાસ તરફ વધુ ધ્યાન આપવાની જરૂર છે. આરોગ્યને જોતા, તમને સલાહ આપવામાં આવે છે કે બિનજરૂરી મુસાફરી કરવાનું ટાળો. પારિવારિક બાબતોમાં વડીલો સાથે વિવાદની સ્થિતિ ઉભી થતી જોવા મળે છે.

ધનુ : આ દિવસે વરિષ્ઠ અને આદરણીય લોકોમાં પ્રતિષ્ઠા વધશે, બીજી તરફ આત્મવિશ્વાસનું સ્તર પણ વધશે. લેખનમાં રસ ધરાવતા લોકો માટે સમય ખૂબ સારો છે. કાર્યસ્થળ પર જરૂરી ફાઇલો અને દસ્તાવેજો ફરીથી ગોઠવો. કામનો ભાર વધારે છે. મિલકતનું કામ કરનારાઓને સારા ગ્રાહકો મળે તેવી સંભાવના છે. ઘૂંટણની-કોણી અથવા ખભામાં ઇજા થવાની સંભાવના છે. જો લાંબા સમયથી શારીરિક સમસ્યા હોય, તો પછી ડૉક્ટર સલાહથી નિદાન કરો. જો તમે લાંબા સમયથી જુના મિત્રોને મળ્યા નથી, તો તેમની સાથે વાત કરવાથી જૂની યાદો પાછા આવી શકે છે.

મકર : આ દિવસે અન્યને પ્રેરણા આપવા માટે તમારી જાતને અપડેટ રાખો. એક તરફ ગ્રહો સફળતા આપી રહ્યા છે, તો બીજી તરફ, તેઓ થોડો અહંકાર પણ આપી શકે છે, આ અંગે જાગૃત રહે અને પોતાને નમ્ર અને સંયમ રાખે છે. વેપારીઓએ નવા માલની ખરીદી પર ધ્યાન આપવું જોઈએ, હવે નવા સ્ટોક પર નાણાંનું રોકાણ કરવાનો સમય છે. વિદ્યાર્થીઓએ જીદની ભાવનાથી દૂર રહેવું જોઈએ, માતાપિતાએ પણ તેની કાળજી લેવી જોઈએ અને તેને સમજાવવી જોઈએ. સગર્ભા સ્ત્રીઓએ તેમના ખોરાક પર વિશેષ ધ્યાન આપવું જોઈએ, આવા ખોરાકને બિલકુલ ન ખાવું, જે એસિડ બનાવે છે. ભગવાનની કૃપાથી તમને બાળકો અને પરિવાર તરફથી સંતોષ અને શાંતિ મળશે.

કુંભ : તમે આ દિવસે હનુમાન મંદિરની મુલાકાત લઈ શકો છો, અને પ્રસાદ સાથે ચાળીસા ચઢાવવાથી પણ લાભ થશે. ખર્ચની સૂચિ લાંબી છે, તેથી બજેટ જોયા પછી જ ખરીદવું એ મુજબની રહેશે. કારકિર્દીને લગતા સંજોગો અનુકૂળ અને રસપ્રદ કામ ચાલુ રહેશે. ધંધામાં સારી વૃદ્ધિની અપેક્ષા છે. યુવાઓને તેમના ક્ષેત્રમાં શ્રેષ્ઠ પ્રદર્શનને કારણે એવોર્ડ પણ મળી શકે છે. આરોગ્યને જોતા, આપણે તણાવથી અંતર રાખવું પડશે, હાલમાં, નકારાત્મક ગ્રહોની ગતિ તણાવ દ્વારા શરીર પર અસર કરી શકે છે. માતાનું સ્વાસ્થ્ય ઘટી શકે છે.

મીન : આ દિવસે સૂર્યની પૂજા કરો અને તેમને જળ ચઢાવો. હાલમાં તમારા માટે નિયમો ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ છે, જો તમે નિયમોનું યોગ્ય પાલન કરો તો તમને આજીવિકાના ક્ષેત્રમાં સફળતા મળશે. કામનો ભાર થોડો વધશે, બીજી તરફ, ઇચ્છિત કાર્યમાં સફળતા અને ખ્યાતિ પ્રાપ્ત થશે. ઓફિસમાંથી બઢતી અથવા ઇચ્છિત ટ્રાન્સફરની પણ અપેક્ષા છે. નાણાંનો ધંધો કરતા ઉદ્યોગપતિઓએ પૈસા આપવા વિશે ઘણું વિચારવું જોઈએ. સ્વાસ્થ્યમાં લોહીનો અભાવ છે, તેઓએ નિયમિત દવા લેવી જોઈએ. સ્વજનોમાં કોઈ સમસ્યા આવી શકે છે, તેઓ તેમના પ્રયત્નોથી પરિવારને એક કરવા સક્ષમ બનશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *