ફક્ત ખિસ્સામાં આ રંગ ની કોડી રાખો.મહાલક્ષ્મી પ્રસન્ન થશે.પૈસા પ્રાપ્ત થશે.

॰આ સંસાર માં પૈસા ની ચાહત.

કેટલીક વ્યક્તિને પૈસા ની ચાહત હોય છે.તે જલ્દી થી પૈસા કમાવા માંગે છે.આ કારણે ક્યારેય પણ ખિસ્સામથી પૈસા ખાલી ન થાય તે માટે હમેશા માટે પૈસા ખીસામા રહે તે માટે તે મેળવવું ખૂબ મુશ્કેલ છે.હમેશા માટે પૈસા હાથ પર રહે તે સંભાવના નથી.આ સંસાર માં પૈસા ને મેળવવા માટે ખૂબ મુશ્કેલી નો સામનો કરવો પડે છે.અને તે કોઈક વ્યક્તિ કરે છે.

તમારા જીવન માં ધન મેળવવા માટે ઘણી બધી સમસ્યા પાર પાડવી પડે છે.ધન મેળવવા માટે કેટલાક વ્યક્તિ પોતાની ક્ષમતા પ્રમાણે ખુબ મહેનત કરે છે.અને તે વ્યક્તિ ની કિસ્મત ચમકી જાય છે.અને પૈસા કમાવવા માં સફળતા મળે છે પણ કેટલાક લોકો ને નથી મળતી .તે અસફળ થાય છે.

Laxmi Devi Wallpapers - Wallpaper Cave

જ્યોતિષ ની અનુસાર

કહેવામા આવે છે કે કોઈ વ્યક્તિ ના કુંડળી માં ગ્રહ અશુભ પ્રભાવ પડે છે.અને  તેમણે  પ્રતિકૂર પ્રભાવ પડે છે.અને વ્યક્તિ અમીર અને ગરીબ બને છે.અને તે કુંડળી માં અશુભ ગ્રહ પ્રભાવ ઠીક કરવા માટે આ ઉપાય કરવામાં આવે છે.આ ઉપાય કરવા થી જીવન માં બધી મુશ્કેલી દૂર થાય છે.અને તેના જીવન માં પૈસા પ્રાપ્ત થાય છે.

આ કારણે ધન દેવી લક્ષ્મી આરાધના માં દાયક માનવમાં આવે છે.અને માતા લક્ષ્મી ને આરાધના કરવા માટે ધન લાભ થાય છે.આ કારણે તમે જલ્દી થી અમીર બની શકો છે.અને કહેવામા આવે છે કે નિયમિત રૂપ માં ધન દેવી માતા લક્ષ્મી વિધિ વિધાન પૂર્વક પૂજા કરવામાં આવે છે.અને અમીરી તેની જાતે તમારી પાસે આવે છે.

જો કોઈ વ્યક્તિ ને

सिर्फ एक पीली कौड़ी पर्स में और एक तिजोरी में इस तरह रख दें – धन में होगी  चमत्कारिक रूप से वृद्धि - प्राचीन घरेलु टोटके व ज्योतिष टिप्स

અમીર બનવાની ચાહત માં કોઈ શુભ મુહરત બજાર માઠી 2 પીળી કોડી અને કોઈ વસ્તુ ની પૂજા ની સામગ્રી ની દુકાન માં થી સરળ તથી મળે છે.અને તમે પીળી કોડી ઘર માં લાવીને કોઈ વિશેષ દિવસે મુહરત કરાવીને તેની પૂજા કરવામાં આવે છે.

આ કારણે પૂજા માં ધન દેવી ની દેવી માતા લક્ષ્મી ની ચિત્ર અથવા મુર્તિ રાખીને મુર્તિ સાથે આ પીળી કોડી રાખવી.અને આ વિધિ ની સાથે દેવી લક્ષ્મી ની પૂજા કરવામાં આવે છે તે અને અલગ અલગ લાલ કપડાં માં બાંધી ને રાખો.અને એક કોડી એવી જગ્યા એ રાખો કે જ્યાં તમે પૈસા રાખો છો.અને બીજી કોડી તમારા ખિસસા માં રાખો અને આ ઉપાય કરવા થી તમારી તિજોરી માં ક્યારેય ખાલી નહીં થાય.અને તે હમેશા માટે પૈસા થી ભરેલી રહેશે.અને તમારા ખિસ્સા માં પૈસા રહશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *