રાતે સૂતી વખતે પહેલા ઘર ની બહાર આ વસ્તુ ફેકી દો.લક્ષ્મી ઘર માં ખુશી ખુશી આવશે.

દોસ્તો આપડે બધા ચાહે છે કે આપડા ઘર માં તિજોરી માં પૈસા ભરી લો .પણ આના માટે વધારે પૈસા કમાવા પડે છે.તમારી અંદર પૈસા કમાવાની હુનર હોય છે.અને તમે ખૂબ મહેનત પણ કરે છે.પણ કોઈ વાત ની ગેરેન ટી નથી.તમે ખૂબ પૈસા કમાશો.કોઈ ઠીક ઠાક પૈસા જરૂર કમાશો. પણ જો ખૂબ સારા પૈસા કમાવા હોય તો નસીબ હોવું  જોઇયે.જો તમારું ભાગ્ય સાથ નથી આપતું નથી તો ઘર માં રાખેલું ધન જલ્દી જલ્દી ખર્ચ થઈ જાય છે.

આ સ્થિતિ માં ધન સબંધી માં ફાડા માટે તમને લક્ષ્મી ને પાસે જવું પાડે છે.તે કારણે લક્ષ્મી ને આપડી ઘરે બોલવા પડે છે.ત્યારે લક્ષ્મી ઘરે નથી આવતા તે ઘર માં પ્રવેશ કરે છે.જ્યાં તેમણે પોજિટિવ એનર્જી દેખાય છે.જો તમે ઘર માં નકારાત્મક ઉર્જા સ્ત્રોત ખૂબ વધારે છે.આ ના માટે લક્ષ્મી જી ઘર માં આવતા નથી.આ વાત નું ધ્યાન રાખો કે તે તમને આના માટે ઉપાય બતાવવા માં આવે છે જે અજમવાથી લક્ષ્મી ઘર માં જરૂર આવે ચ4એ આ કારણે તે વસ્તુ ને ઘર ની બહાર ફેકવામાં આવે છે.આ કારણે આ નકરત્મક વસ્તુ ને ઉર્જા ફેલાવે છે.

ધૂળ -માટી:

રોજ સૂતી વખતે તમે તમારા ઘર માં સાવરણી જરૂર લગાવો.ક્યારેય પણ ઘર ગંદુ ના રાખસો .સાંજે લગાવથી આ સાવરણી નીકળવાથી ધૂળ માટી ખૂણા માઠી પણ કાઢી નાખો.કેટલાક લોકો ને આદત હતી કે કોઈ સફાઈ માટે ધૂળ માટી કોઈ ખૂણા માં ના રાખો.અથવા તો તે દસ્તબિન માં રાખો.પણ દસ્તબિન માં તમારા ઘર માં અંદર જ હોય છે.આ કારણે ધૂળ માટી કાઢી ને નકારાત્મક ઉર્જા ફેલાય છે.

કચરો :

ધૂળ માટી સિવાય ઘર માં કોઈ પ્રકાર ના કચરો હોય જ છે.તે રાતના સમય એ ઘર ની બહાર ફેકી દેવો જરૂરી હોય છે.આ દસ્તબિન માં સાચવીને રાખવા માં આવે છે.તે રોજ દસ્ટ્બિન ખાલી કરવું પડે છે.

એઠા વાસણ:

રાતે જમીને કેટલાક લોકો કિચન માં વાસણ પડેલા રાખે છે.અને તેને ધોતા નથી.પણ તમે ઘર માં આવી રીતે કરવાથી નેગેટિવ ઉર્જા પ્રાપ્ત થાય છે.આ કારણે તમે પહેલા વાસણ ધોઈ નાખો.

 

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *