સૌથી સારો ઉપાય :એલચી થી છુપાવીને કરો આ કામ અને બની જશો ધનવાન

આજનો ઉપાય આ લોકો ને કામ આવે છે જે જીવન માં હાર મની લીધી છે.અને જો તમને આવું લાગે છે કે જીવન માં આ મજેદાર એકલો છે.અને જેના જીવન માં દગો મળ્યો છે.અને તમને આવો આભાસ થાય છે.આ બધી મુશ્કેલી માં ખરાબ નજર થી પીછો કરે છે તેમાં આવશ્યક થાય છે.આજથી આ મુસીબત થી છૂટકારો મળે છે.આ કારણે સફળતા માટે કેટલાક રસ્તા સામે આવે છે અને સૌથી પહેલા તમને કહેવમાં આવે છે કે બધા ઉપાય એકલા જ કરવા જોઇયે.અને જો તમને કોઈ જોઈ જાય તો અસફળતા થાય છે.અને ચાલો જાણીએ કે આ ઉપાય ના માટે જે લાખો લોકો ની કિસ્મત બદલી ગઈ છે.માત્ર આ એલચી ના કારણે તમારી કિસ્મત ખરાબ કરે છે.

આ કારણે આ લીલી એલચી તમારા ઘર માં ના હોય તો બજાર માથી લય આવો.અને તે હાથ માં લો અને ઘર માં પૂજા ગ્રહ માં પ્રવેશ કરો.અને હાથ જોડી ને પ્રાથના કરો.ભગવાન ને ધ્યાન માં રાખીને 108 વાર મંત્ર ઉપચાર કરવામાં આવે છે.આ સમય ધ્યાન માં રાખવામા આવે છે તે ભંગ કરવા માટે આ નિદેશ આપવામા આવે છે.આ ઉપાય ત્યારે કરવો જોઇયે જ્યારે તમે એકલા હોય .

Long Elaichi Ke Totke Bataye - खूब पैसा कमाना है तो नवरात्रि में चुपचाप  यहां रख दें एक इलायची इतना आयेगा पैसा की संभाल नहीं पाओगे | Patrika News

આ સ્થાન થી ઊભા થઈને આ એલચી ને ડાબી મૂઠી માં બંધ કરો.આ સ્થિતિ માં ઘર માં અંદર અંદર બધી રૂમ માં 7 વાર પરિકરમાં કરો અને પાછા પૂજા ઘર માં પ્રવેશ કરો.

હવે તમને ઍક લાલ રંગ ના વસ્ત્ર ની આવશ્યકતા છે.તે એલચીને ઍક લાલ કાપડ માં બાંધી ને પોટલી બાંધી લો.આ ઉપાય થી આ પોટલી ને અને ઘર માં એવા એવા જગ્યા એ છુપાવીને રાખો.અને તે કોઈ પરિન્દા પણ નહીં મારી શકે.આ કારણે અર્થાત તમને કોઈ નજર ના પડે.

આગલા 21 દિવસ માં આ પોટલી ને અડિયા વગર રાખો.આ 21 દિવસ પછી આ પોટલી લઈને કોઈ નદી માં પધરાવી દ્યો.અને જો તમાર આસપાસ કોઈ જાડ હોય ત્યાં નીચે દાટી દ્યો.અને શસ્ત્રો ના કારણે આ પીપલા ના જાડ નીચે દાટવા થી કિસ્મત બદલી જાય છે.

Astro Benefits Of Cardamom Elaaichi : Cardamom Elaaichi Astro Benefits,  Elaaichi Ke Upay Totke, इलायची के उपाय टोटके | Astro Benefits Of Cardamom  Elaaichi : इलायची इन मामलों में भी फायदेमंद, आजमाकर

આ ઉપાય કરવા થી તમારા જીવન માં પોતાની મુસીબતી માં પહાડ વિખાય જાય તો તમારા બધા કામ પૂરા થાય છે.અને સાથે પરિવાર માં પણ ખુશી નો માહોલ બને છે.અને સુખ શાંતિ રહે છે.અને આ ખુશી માં વૃદ્ધિ થાય છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *