દુધ નો નાનો અને સરળ ઉપાય,તમારી આ મુશ્કેલી માથી છૂટકારો મળશે.મહાલક્ષ્મીની કૃપા રહેશે.

દૂધ પીવું આપડા સ્વાસ્થય માં 

લાભદાયક છે.દૂધ એ આપડા સ્વાસ્થય માટે અમ્રુત સમાન છે.પણ દૂધ એ ઍક એવો પદાર્થ છે જે આપડા સ્વાસ્થય માં પોષક તત્વ છે.જો તમે દૂધ નું સેવન કરો છો તો તમારા શરીર માં સ્વસ્થ રહે છે.તમને દૂધ સિવાય જ્યોતિષ શસ્ત્રો માં પણ લાભ બતાવવા માં આવે છે.તમે લોકો બિલકુલ સાચું સાંભરી રહ્યા છો.દુશ માત્ર સ્વાસ્થ્ય માટે લાભ દાયક નથી પરંતુ તે તમારી કિસ્મત ચમકાવી શકે છે.જ્યોતિષ માં દુશ ને ચંદ્ર માં કારણ માનવમાં આવે છે.જો તમે દૂધ જોડેલા કોઈ આસન ઉપાય કરો છો તો તમારા જીવન માં મુશ્કેલી જતી રહે છે.

આજે અમે તમને 

આ લેખ માધ્યમ થી દૂધ થી કોઈક એવા કારણો જ્યોતિષ ના ઉપાય ની જાણકારી આપવામાં આવે છે.જે તમને બતાવવા માં આવે છે કે તે તમને બધી મુશ્કેલી થી છૂટકારો મળે છે.અને લક્ષ્મી જી તમારા ઘર માં વાસ કરે છે.આ દુશ નો ઉપાય ના કારણે

જો તમે ચાહો છો તો 

તમારા ઘર માં ધન લક્ષ્મી દેવી ની સ્થાપના સ્થાઈ રૂપ માં થાય છે.આઍક વાસણ  માં પાણી દુધ ખાંડ તથા ઘી આ ઉપાય કરવામાં આવે છે.આ ધનદેવી માતા લક્ષ્મી તે પીપલા ના જાદ નીચે મુકવામાં આવે છે.અને માતા લક્ષ્મી તમારા ઘર માં આવે છે.

તમે સોમવાર ના દિવસે સવારે વહેલા ઊઠીને તમે આ બધા કાર્ય પૂરા કરીને સ્નાન કરીને આજુ બાજુ શિવલિંગ મંદિર માં જાણે શિવલિંગ પર દૂધ અર્પિત કરો.આ ઉપાય 7 સોમવાર સુધી કરવા માં આવે છે.

આ વ્યક્તિ ના કારોબારી માં નોકરી માં કોઈ તરફ થી સામનો કરવો પડે છે.આનો છૂટકારો મેળવવા માટે સોમવાર ના શિવલિંગ પર શિવમંદિર જઈને દૂધ અર્પિત કરવામાં આવે છે.અને તે 108 વાર મંત્ર જપ કરો.તે દૂધ મેળવીને ચંદ્ર માં આ ઘર ધંધા માટે પ્રાથના કરવામાં આવે છે.

કોઈ વ્યક્તિ ના વૈવારિક 

જીવન માં કોઈ પણ પ્રકાર ની મુસકેલિ ચાલતી હોય તો પતિ પત્ની ની વચે કોઈ ને કોઈ મુશ્કેલી આવતી હોય તે છૂટકારો મેળવવા માટે ગુરુવાર ના દિવસે સૂર્યદય પહેલા કાચા દૂધ માં હળદળ મેળવીને પીપલા ના જાદ નીચે અર્પિત કરો.આ ઉપાય કરવાથી તમારા જીવન માં બધી મુશ્કેલીઓ દૂર થાય છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *