ગણેશજી નો આ ઉપાય કરો ,ભાગ્ય બદલાય જાશે.અને લાઇક શેર કરો.

ભગવાન માણસ ની બધી ઈછ પૂરી કરે છે.પછી તે નાની હોય કે મોટી.ભગવાન ની નજર માં બધા સરખા જ હોય છે.કોઈ પણ સાચા મન થી ભગવાન માં આસ્થા રાખે છે અને પૂજા અર્ચના માં ધ્યાન રાખે છે.ભગવાન પોતાના ભક્તો ને ક્યારે પણ અનદેખા નથી કરતાં?આપડા હિન્દુ ધર્મ માં કરોડો દેવી દેવતા છે.બધા દેવી દેવતા ને બધા અલગ અલગ કામ હોય છે અને ખાસિયત થી જાણવામાં આવે છે.હિન્દુ ધર્મ ખાલી ઍક ધર્મ માં માત્ર નહીં પણ જીવન માં જીવવાની પદ્ધતિ છે.આપડા જીવન માં કઈ પણ થાય તે પહેલાથી લખેલું હોય છે.પછી તે સારું હોય કે ખરાબ.

પણ એવું નથી કે જે કુંડળી માં લખેલું છે તે સાચું થાય.જો આવું હોય તો માણસ કુંડળી જોઈને કર્મ કરવાનું બંધ કરી દે છે.અને તે સમય ની રાહ જોઈને અમીર બની જાય છે.તમારા બધા સપના પૂરા કરવા માટે તમારે કર્મ કરવું જ પડસે.કર્મ કર્યા વગર ભગવાન ની સામે હાથ જોડશો તો વ્યર્થ છે.તો તમે કર્મ કરો છો તો ઈશ્વર ની આરાધના માં બદલાવ આવે છે.

ગણેશ ભગવાન આપડા દેશ માં પૂજા માત્ર નહીં પણ બધે અલગ અલગ સ્વેગ છે.ભગવાન ગણેશ ની ઈછા પૂરી કરવા માટે દેવતા માણવા માં આવે છે.કહેવામા આવે છે કે જો કોઈ માણસ કોઈ મનસા પર ખુશ થઈ ગયા તો તે નું જીવન બદલી શકે છે.આજે અમે તમને ગણેશ ની સાથે જોડેલી વાત કહેવામા આવે છે કે જે ભગવાન ને ખુશ કેવી રીતે કરવા.જે ઍક કેળ નું પાન લેવાનું .સવારે વહેલું ઊઠીને સ્નાન કરીને પછી ગણેશજી ને આ પાન પર રાખો.આ પાન પર 3 ઢગલા બનાવવા ના છે.ઍક ચોખા નો,બીજો ઘઉં અને ત્રીજો સિક્કા નો.

તમે ગણેજી ની સામે ઍક ઘી નો દીવો કરો.અને તેની આરતી કરો.આની પછી આરતી કેળ ના પાન પર મૂકો પછી ત્યાંમાથું રાખીને બધી મુશ્કેલીઓ ભગવાન ને કહી દો.અને તે ચોખાની ખીર બનાવી દો.અને ઘઉં ની પૂરી બનાવી દો.તેસૌથી પહેલા ગાય ને ખવડાવો.આના પછી બધા ઘર ના વ્યક્તિ ને આપો.જે સિક્કા મૂક્યા હતા તે માથી આ સિક્કો પોતાન તિજોરી માં મૂકો.અને ઍક સિક્કો પર્સ માં મૂકો.અને બાકી ના સિક્કા ગરીબોને આપો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *