હળદળ નો આ ઉપાય આપી શકે છે તમને ધન સંપતિ.કમાણી નો સ્ત્રોત મળી શકે છે.

જ્યોતિષ શસ્ત્રો માં સુખ-સમૃદ્ધિ મા

ખૂબ કારણ બતાવ્યા છે કે આ હળદર સુખ સમુદ્રી માં માનવમાં આવે છે.હળદર ના ઍક ઉપાય નથી પરંતુ ઘણા બધા ઉપાય છે.એ આપડા માટે સ્વાસ્થય માં ખૂબ ફાયદા કારક છે.આના સિવાય જીવન માં ખૂબ ફાયદા કારક છે.તે ખુશીઓ થી ભરી દેય છે.સાસરી માં જ્યારે છોકરી ને વિદાય કરવા માં આવે ત્યારે ઍક પોટલી બાંધવામાં આવે છે તે આપવા માં આવે છે કારણ કે સાસરી માં ખુશીઓ  આવી જાય.

આજે અમે જ્યોતિષ શાસ્ત્રો ની અનુસાર તમને આ હળદર વિષે કહેવા માં આવે છે કે જો તમે કહો તો જીવન માં ક્યારેય ધન ની મુશ્કેલી નહીં આવે.આને તમને સ્ત્રોત મળે છે.

જો તમને ધન પ્રાપ્તિ માં લાલચ છે.

જો તમે જ્યોતિષ શાસ્ત્રો ની અનુસાર આ ઉપાય કરો તોં તોં તમારે ધન ઊભા રહતા નથી.વારે વારે ધન સંપતિ માથી ગુજરવું પડે છે.કમાણી ના સ્ત્રોત ના કારણે પણ ઘન ની પરેશાણી બને છે.તમે છૂટકારો મેળવવા માટે દિવાળી ના દિવસે કાલી હળદર ની સાથે ઍક સિકકો રાખો.આ કારણે ઘન માં ક્યારે પણ મુશ્કેલી નહીં આવે.

જો તમે ખૂબ કોશિશ કરીને પણ

ધન મેળવી શકતા નથી.આ કારણે તમે પ્રથમ શુક્રવાર ને દિવસે કાલી હળદર નો ઉપાય કરી શકો છો.આ ચાંદી ને ઍક ડબબી માં ભરી લો.નાગકેસર અને સિંદિર ને આ લક્ષ્મી જી ના ચરણ માં સ્પર્સ કરો લો.આ કારણે ધન ની પ્રાપ્તિ થાય છે.

જો કોઈ વેપારીને પોતાના વેપારી માં .

વારે વારે મુસકેલિનો સામનો કરવો પડે છે.જો તામરો ધંધો સરખી રીતે નથી ચાલતો તોં જલ્દી થી આ ઉપે કરવાં માં આવે છે.તમારે કાલી હળદર ને પીસવી પડસે.તેમાં કેસર અને ગંગા જળ મેળવીને ધંધા ના મશીન પર ઍક નિશાન બનાવવા માં આવે છે.કારણે આ મશીન સરખી રીતે ચાલી શકે છે.અને ધંધા માં કોઈ પ્રકારની મુશ્કેલી આવે નહીં.

જો કારોબાર માં વારે વારે સામનો કરવો પડે છે.તે લાખ કોશિશ કરવાં થી મુશ્કેલી દૂર થાય છે.આ પીળા કલર ની હળદર ,11 અભિમંત્રીત ગોમતી ચક્,ચાંદી નો સિકકો અને 11 અભિનેત્રીત ધનદાયક કોડિયા બાંધો લો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *