શનીદેવના આ 3 મંત્ર છે ખૂબ જ શક્તિશાળી ,આ વિધિ થી જપ કરવાથી બધુ જ મળે છે

તમે લોકો બધા જાણો છો કે શનીદેવ ને ન્યાય ના દેવતા માનવમાં આવે છે.સારા લોકો સાથે સારું કરે છે.અને ખરાબ વ્યક્તિ સાથે ખરાબ કરે છે.આ કારણ થી કેટલાક લોકો ને તેમની પૂજા કરે ત્યાં સુધી કરે છે જ્યાં સુધી તેમનો ડર નથી જાતો.તેમની સજા મેળવવા માટે ડર સતાવે છે.પણ અમે લોકો કહીયે છે કે આ જીવન માં બધુ જ ખરાબ થાય છે,પણ તમને કહીયે છે કે તમારા જીવન માં બધુ જ ખરાબ થાય છે.

જો તમે શનીદેવ ને પ્રસન્ન કરવામાંગો છો તો તમારા જીવન માં તો તમારા જીવન માં ખૂબ વધારે ઉપલબ્ધિ થાય છે.શનીદેવ ના આશીર્વાદ મળે છે તે વ્યક્તિની બધી ઇછા પૂરી થાય છે.અને બધા કામ પૂરા થાય છે.સાથે તમારા દૂષમનો પણ કઈ નથી બગાડતાં.

પહેલો મંત્ર

નો જપ તમારે શનીદેવ ને સામે પોતાના જૂના પાપો ને મુક્તિ મળે છે.જો તમે ક્યારેય કોઈ ની સાથે અંજાન થી કોઇની સાથે ખરાબ કર્યું છે તો જપ કરીને શનીદેવ સાથે માફી માંગી શકો છો.આ કારણે તમારી કિસ્મત માં ક્યારેય ખોટું નહીં થાય.આ મંત્ર ને જપ કરવા પૂર્વ તમે કળા રંગ ના વસ્ત્ર પહેરીને અનેક કાજલ કરીને અને રાખ થી માથા પર તિલક કરો.

બીજો મંત્ર

જો તમારા ભાગ્ય માં બધુ જ ખરાબ થાય છે તો કેટલીક મુસીબતો માં તમારા ઉપર બેઠી હોય છે.આ મંત્ર માં તમારા મોટા કામ આગળ આવસે.આ મંત્ર માં ઉચ્ચાર થી શનીદેવ ને સાંધે સદી ચાલે છે.આ મંત્ર માં તમને ભાગ્ય માં બધી ખરાબ વસ્તુ હટાવીને સારી વસ્તુ કરવી જોઇયે,આ જપ કરીને માથા પર ચંદન નો તિલક લગાવો જોઇયે.આની સાથે 5 શનિવારે વ્રત પન કરવા જોઇયે.

ત્રીજો મંત્ર 

આ મંત્ર નો જપ કરવાથી શનીદેવ પ્રસન થાય છે.અને તમારા મન માં જે ઇછા હોય તે પૂરી થાય છે.આના કારણે આ માટે તમે પોતાના કોઈ પણ કામ જલ્દી કરવા માટે શનીદેવ ના આશીર્વાદ પ્રાપ્ત કરવા પડે છે.આ માટે 7 શનિવાર સુધી જપ કરવું જોઇયે.સૌથી પહેલા કળા કપડાં પહેરીને કોઈ પણ શનિમંદિર માં જઈને ત્યાં ચંદન નો લેપ લગાવો.જો તમે કોઈ મંદિર માં ના કૃ શકો તો તમારા ઘર માં મુર્તિ પર પણ લેપ લગાવી શકો છો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *