11 દિવસ માં બદલી જાશે ભાગ્ય,માં લક્ષ્મી ની કૃપા થી થશે ધન નો વરસાદ.

.પૈસા ને સબંધી બધી સમસ્યા કોઈ ને કોઈ જીવન માં ચાલતી રહે છે.મનુષ્ય પૈસા ની પાછડ ભાગે છે અને પૈસા તેના થી દુર દૂર ભાગે છે.તો તમારા જીવન માં આવું જ લાગે છે તો તમને કોઈક એવા ઉપાય ની વાત કરીએ તો તમારા થી માં લક્ષ્મી ક્યારેય નહીં દૂર જાય.અને તમારા ઘર માં હમેશા સુખ સમૃદ્ધિ બની રહે છે.તમારા માટે આ ઉપાય કરવો પડસે.

માં લક્ષ્મી કોઈ ની પર મહેરબાન થઈ જાય તો તેને ધનવાન  કરી શકે છે.તમારા પર માં લક્ષ્મી ની કૃપા કેમ નથી થતી.તમે માં લક્ષ્મી ને રાત દિવસ પૂજા ક્રો છો તો પણ ખુશ કેમ નથી માં લક્ષ્મી ને પ્રસન્ન કરવા સારું અને ફાયદા કારક છે.શુક્રવાર ના દિવસે વૈભવ લક્ષ્મી ની પૂજા કરો અને તેમણે ભોગ અર્પણ કરો.

આના સિવાય શનિવારે ડિસે શનિ મંદિર માં સરસો નું તેલ નો દીવો કરો અને ઘર ના મેન ગેટ પર સરસો ના તેલ નું દીવો સળગાવીને રાખી શકો છો.આની સિવાય શનિ મંદિર ને સરસો ના તેલ નું દીવો પીપલા ના જાડ માં ચઢાવવાથી શુભ માનવમાં આવે છે.અને સકારાત્મક પરિણામ મળે છે.

ઘર માં ઍક તુલસી નો છોડ લગાવો.આથી ઘર માં સુખ-શાંતિ પ્રાપ્ત થાય છે.કોઈ ખાસ દિવસે ગરીબ અને જરૂરીલોકો ને દાન કરો.શસ્ત્રો માં દાન કરવું મહત્વ હોય છે.સાંજ ના સમયે ઘર માં કપૂર અને લોબાન નો ધુમાડો ઘર મ આકારો તેથી ઘર માં નકારાત્મક ઉર્જા ઉત્પન થતી નથી.આથી હનુમાન પર સિંદુર નો લેપ લાગવાથી શુભ માનવમાં આવે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *