આ યુક્તિથી અપૂર્ણ કાર્ય પૂર્ણ કરશે,માતા દુર્ગાને બોલાવવાના રહેશે.

જીવન માં ક્યારે ખુશી તો ક્યારે ગમ.આપના તરકી ના વચે એવા રોડ આવે છે કે જેમને હટાવા ખાસ જરૂરી છે.કેટલીક વાર ભાગ્ય સાથ નથી આપતું.લાખ કોશિશ કરવાને કારણે પણ નિરાશા ની હાથ લાગે છે.તમને કહેવામા આવે છે કે હિન્દુ ધર્મ આ યુક્તિ વધારે મદદ અને પ્રભાવશાળી માનવમાં આવે છે.અમે તમને કોઈક એવું બતાવશું કે બધા અટકેલાં કામ પૂરા થઈ જાય છે.

પોતાના અધૂરા કામ પૂરા કરવા માટે આ ઉપાય કરવો પડે છે.

આ અધૂરા કામ પૂરા કરવા માટે તમને અધિક સમય લાગી શકે છે.પણ કામ જરૂર પૂરા થાય છે.અધૂરા કામ પૂરા કરવા માટે માં દુર્ગા ને સમક્ષ પોતાના કાર્ય માં પૂર્ણતા માટે સાચા મન થી અરસ્દા લાગી રહે છે.

અપનાવો આ ઉપાય.

તમને બતાવવા માં આવે છે કે આ કાર્ય માં શુકલ પક્ષ માં બુધવાર ના દિવસે કરવામાં આવે છે.સૌથી પહેલા આ ત્રણ કાગળ ના ટુકડા વર્તુળ આકાર માં કરો.આના પછી કુમકુમ માં પાણી મલાવીને ઍક કલમ દ્વારા ત્રણ કાગળ માં માં દુર્ગા ને આ મંત્ર નું જપ કરો.

આ ત્રણ કાગડ ની નાની નાની પીડીઓ વાળી લો.આ ત્રણ કાગળ ની પીડીઓ ને બનાવિને માં દુર્ગા ના મંદિર માં મૂકો.મુર્તિ ની સમક્ષ ઊભા રહીને  ત્રણ પીડીઓ ને હાથ માં રાખીને પોતાનું કાર્ય પૂરું થાય તેવી પ્રાથના કરીને માતા ના ચરણો માં અર્પિત કરી લો.

આમથી ઍક ચિઠી માતા ના ચરણો માં અને ઍક ચિઠી વહેતા પાણી માં અને ઍક ચિઠી પોતાના પર્સ માં મૂકો.આવું કરવાથી માતા અધૂરા કામ પૂરા કરે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *