શનીદેવ કરશે ધન અને સમૃદ્ધિ નો વરસાદ કરો આ સરળ ઉપાય.

પોતાના દશા ને કારણે વ્યક્તિના સારા અને ખરાબ કર્મ ના ફળ આપવા વાળા ન્યાય દેવતા શનિ જો કુપિત થઈ જાય તો ધન સંપતિ થી સાથે સાથે સ્વથય પણ પ્રારંભ થાય છે.સૂરિ અને પુત્ર અને યજમાન ના ભાઈ શનીદેવ ને કોઈક સરળ ઉપાય થી પ્રસન્ન કરે છે.શનીદેવ ને પ્રસન્ન થઈ જાય તો કોઈ વ્યક્તિ ની પાસે ધન સંપતિ ની કમી રહેતી નથી.આવો જાણો આની માટે કોઈ પણ ઉપાય.

પીપળા વૃક્ષ નીચે દીવો સળગાવીને કરો પરિકરમાં 

शनि की टेढ़ी नजर से बचने के लिए करें ये उपाय - tips to make shani dev happy - AajTak

એક દીવો ,મીઠું દૂધ અર્પિત કરો.આની માટે સવારે ઊઠીને પીપળા ના વૃક્ષ નીચે કરો.વૃક્ષ ના પશ્ચિમ દિશા માં દીવો કરીને મીઠું દૂધ અર્પિત કરો.આના પછી 11 વાર પરિક્રમા કરો.અને પૂર્વ બાજુ એલચી દના અર્પિત કરી.પરિક્રમા પૂરી કરીને શનીદેવ ને પોતાની મંગળકામના ની પ્રાથના કરી.આવું કરવાથી શનીદેવ પ્રસન્ન થાય છે.

નાના ઉપાય થી જલ્દી થી થઈ જાય છે શનીદેવ પ્રસન્ન 

શનીદેવ ને પ્રસન્ન કરવા માટે નાના નાના ઉપાય કરવામાં આવે છે.તમે તેમણે કોઈ પણ સુમસાણ જગ્યા એ લગભગ એક હાથથી ખાડો ખોદી ને કળા સૂરમાં ગાંડી આપો.આ કામ સૂર્યદય પહેલા કરવામાં આવે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *