આજનું રાશિ ફળ :આજે તમારી બધી મનોકામના પૂરી થશે.સાક્ષાત કષ્ટ ભંજન દેવ,જાણો કેવો રહેશે આજનો દિવસ.

મેષ

આજે આખા દિવસ પ્રતિકુલતા નો સામનો કરવો પડે છે.શારીરિક અને માનસિકરૂપ ને તમે અવસ્થા માં અનુભવ કરશે.વ્યર્થ ખર્ચ માં માત્ર વધે છે.પૂજિ નિવેશ કરવા માટે ધ્યાન રાખો.પરોપકાર કરવા માટે ગામના નોબત નથી.પણ દિવસ માં સમય માં સાંભળીને લેન દેન કરવું.

વૃષભ

આજનો દિવસ આનદ થી ભરેલો છે.વ્યાપાર માં અને વૃદ્ધિ થવાથી માં લક્ષ્મીજી ની કૃપા રહેશે.પરિવાજઙ્કો ને અનેમિત્રો ને સાથે આનદપ્રમોદ અને વાતાવરણ આનદમય રે છે.અને સંપર્ક અને પરિચય વિવાહ માં ક્ષેત્ર માં લાભપ્રદ રહે છે.

મિથુન

શારીરિક અને માનસિક રૂપ માં આજે દિવસ માં પ્રસન્ન થશે.વ્યવસાઈક ક્ષેત્ર માં કાર્ય ની પ્રસન્ન  થવાથી કાર્ય ને પ્રતિ ઉત્સાહ પણ વધે છે.સહકારીઓ ને પણ સહકાર પ્રાપ્ત થાય છે.સામાજિક ક્ષેત્ર માં માન સન્માન મળે છે.

કર્ક

આજનો દિવસ ભાગ્ય માં વૃદ્ધિ થાય છે.આ વિદેશ ને દૂર દેશ માં એસએચબીએચ સમાચાર પ્રાપ્ત થાય છે.નાનો પ્રવાસ અથવા કોઈ યાત્રા જવાનું નક્કી થાય છે.શારીરિક રૂપ માં આજે પણ સ્વસ્થ રહેચે.માનશિક રૂપ માં આજે પ્રસન્ન ને અનુભવે છે.

સિંહ

સ્વાસ્થય માં પ્રતિ આજે અધિક ધ્યાન રાખે છે સ્વાસ્થય પછાડધન પણ ખર્ચ થાય છે.આજે ઘર માં ખાવા પીવા ના ઘર માં કરે છે આ લાભદાયક વસ્તુ.

કન્યા

આજનો દિવસ આ લોકો માટે શુભ માનવમાં આવે છે.યશ કિર્તિ અને પ્રાપ્ત થાય છે.વ્યાપાર માં ક્ષેત્ર માં ભાગીદારો ને સાથે સબંધો ને સકારાત્મક થાય છે.

તુલા 

તમે સ્વાસ્થય માં આજે સારું રહે છે વ્યવસાય માં ક્ષેત્ર માં લાભ થાય છે.સહયોગ માં પણ સહકારો બને છે.પરિવજંકોને સાથે તમે સમય આનદપૂર્વક વિતાવે છે.વાની પર સંયમ રાખવું જરૂરી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *