કોઈ ને કીધા વગર કરો આ ઉપાય. ક્યારે પણ નહીં થાય ધનની કમી.જાણો શું છે આ.

પૈસા  બધા વ્યક્તિ ને જરૂરી છે..પૈસા વગર વ્યક્તિનું જીવન ખૂબ મુશ્કેલ છે.આ વ્યક્તિ ને કોઈ કાર્ય કરે છે.તો વગર પૈસા કાર્ય પૂરું થતું નથી.બધી કોઈ વ્યક્તિ ને પૈસા ની જરૂર પડે છે.આ વ્યક્તિ ને પાસે પૈસા ને તેમના બધા લોકો ને સબંધ બનાવવા માટે પછાડ પાછડ આવે છે.આ વ્યક્તિ ને પાસે પૈસા છે પરંતુ જે લોકો ગરીબ છે તે તેમના સબંધીઓને સબંધ તોડે છે.કોઈ વ્યક્તિ વધારે કોઈ વ્યક્તિ વધારે પૈસા કમાવવા ની મહેનત કરે છે.તે ચાહે છે કે આ સુવિધા ને મોજૂદ છે.

કેટલીક વાર જોયું છે કે લોકો દ્વારા કોઈ સારી કોશિસ નકામીસાબિત થાય છે.અને આ ધન કમાવા  માટે સફર નથી મેળવતા ને આ તમે લોકો ને આ વાત પર તેમણે જીવન માં કામયાબ બને છે આ ઘર માં વાસ્તુ દોષ થાય છે,જો તમે ઘર માં કોઈ પ્રકાર ની વાસ્તુ દોષ ને તમે ઘર માં નકર્તામક ને ઉર્જા ને સંચાર રહે છે.આ જેના કારણે ર્તેમને ઘર માં રહેવા વાળા લોકો ને ખૂબ મુશ્કેલી નો સામનો કરવો પડે છે.આ કારણે તેમણે આ વાસ્તું દોષ ને કારણે અધિક અને આર્થિક મુશ્કેલી માં ઉત્પન થાય છે.

જો તમે ચાહો છો કે જીવન માં ખૂબ ધન મળે તો તમે કામકાજ માં સફળતા મળે છે આજે તમે વાસ્તુ ને હાસિલ કરવા માટે તમને વાસ્તુ શાસ્ત્રો માં કારણે તમને આ વસ્તુ ને કારણે કોઈ જરૂરી વાત કહેવામા આવે છે.

એકાક્ષી નારિયેળ

નારિયેળ ને શ્રીફળ ને કહેવામા આવે છે કે ધન ની દેવી માતા લક્ષ્મી ને પણ એકાક્ષી ને નારિયેળ અર્પિત કરો.ખૂબ શુભ માનવમાં આવે છે કે જો તમે આ પૂજા ના સ્થળ પર એકાક્ષી ને નારિયેળ ને રાખવામા આવે છે.તેમની નિરૂપણ રૂપ માં પૂજા કરવામાં આવે છે કે તેમના ઘર માં નકર્તામક ઉર્જા આવતી નથી..

શંખ 

વાસ્તુ શસ્ત્રો માં આ વાત નું ઉલેખ કરવામાવ્યું છે આ ઘર માં તેમણે અંદર શંખ રાખતા હતા.ત્યાં આ ઘર માં વાસ્તુ દોષ નથી રાખવામા આવે છે.શંખ માં આ અદ્ભ્હોત પર શક્તિ માનવમાં આવે છે કે તમારા ઘ્જર માં સકારાત્મક ઉર્જા ને સંચાર બનાવી રાખે છે.જો તમે પૂજા માં સ્થાન પર એવી લક્ષ્મી ને સાથે શંખ સ્થાપિત કરવામાં આવે છે.અને તેને નિયમિત રૂપ ની વીધી કરવામાં આવે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *