મીન રાશિ ના ચંદ્ર માં સંચાર,આ 3 રાશિઓ પર પડશે મોટો પ્રભાવ,સાવધાની રાખ્વી..જાણો એવું તો શું છે.

મીન રાશિ-

બેકારી દૂર કરવાના પ્રયત્નો સફળ થશે. સમસ્યા હલ કરવામાં સરળતા રહેશે. વ્યવસાયિક યાત્રા કસ્ટમાઇઝ કરવામાં આવશે. નવા કરાર થશે. અવકાશ વધી શકે છે. ઉડાઉપણું મોટી સમસ્યાઓનું કારણ બની શકે છે. અજાણ્યાઓ પર વધુ આધાર રાખશો નહીં. સ્વાસ્થ્યમાં વધઘટ થઈ શકે છે. તમારા નમ્ર સ્વભાવની પ્રશંસા થશે. ઘણા લોકો તમારી ખૂબ પ્રશંસા કરી શકે છે. મુસાફરી તમને થાક અને તાણ આપશે – પરંતુ આર્થિક ફાયદાકારક સાબિત થશે. અવકાશ વધી શકે છે.

મકર રાશિ –

કાર્યમાં આવતી અંતરાયો દૂર થશે. સંતાન તરફથી તમને ખુશી મળી શકે છે. તમે ક્ષેત્ર પર પ્રભુત્વ મેળવશો. પ્રયત્નો સફળ થશે. તમને કોઈની મદદ કરવાની તક મળશે. સામાજિક પ્રતિષ્ઠા વધશે. ધંધો સારો રહેશે. ઘરની બહાર ખુશીઓ રહેશે. મિત્રો સાથે સાંજનો સમય પસાર કરવો એ રસપ્રદ રહેશે, સાથે સાથે રજા સાથે મળીને પસાર કરવાની યોજનાઓ પર પણ ચર્ચા કરવામાં આવશે. નોકરીમાં કોઈ નવી નોકરી કરી શકશે. લાડ કરશો નહીં. ભાઈ-બહેન વચ્ચે સારા સંબંધ રહેશે.

કુંભ  રાશિ

વિદેશથી સારા સમાચાર પ્રાપ્ત થશે. ભૂલી ગયેલા મિત્રોની મુલાકાત થશે. નવા મિત્રો બનશે. આત્મવિશ્વાસ વધશે. ધંધામાં વધારો થશે. આર્થિક સ્થિતિ સારી રહેશે. જુના મિત્રોને મળવાનું ગમશે. વ્યવસાયમાં નવીનતા લાવવા માટે કોઈ ખાસ વ્યક્તિની સલાહ લેવી. પ્રેમીઓ વચ્ચે ગેરસમજો થઈ શકે છે. શેરબજાર અને મ્યુચ્યુઅલ ફંડ્સ વગેરેથી લાભ થશે. વિરોધીઓ રસ્તો છોડી દેશે. સુખ રહેશે.

કન્યા રાશિ

પ્રેમ સંબંધમાં સુસંગતતા રહેશે. કાનૂની અડચણ દૂર થશે અને લાભની સ્થિતિ રહેશે. આવકમાં વધારો થશે. ઘરની બહાર ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. તમને કોઈ પણ કાર્યમાં ભાગ લેવાની તક મળી શકે છે. સ્થાવર મિલકતના કામમાં કાળજી લેશો. નજીકના મિત્રોને સહયોગ મળશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *