તેને તિજોરીમાં મૂક્યા પછી, આ ફૂલ કમાલ કરે છે, તે કિસ્મત ચમકાવે છે અને અને માલદાર બનાવે છે.

આજે અમે તમને આવા ફૂલ વિશે માહિતી આપવા જઇ રહ્યા છીએ, જે જો તમે તેને તમારી તિજોરીમાં રાખશો તો તમારા જીવનમાં ક્યારેય પૈસાની તંગી નહીં થાય. આપણે જે વાત કરી રહ્યા છીએ તે નાગાકેસરનું ફૂલ છે. તંત્ર પ્રવૃત્તિઓમાં નાગાકેસર ખૂબ જ શુભ છોડ માનવામાં આવે છે.

ચાલો જાણીએ સાપના કેસરી ફૂલ નો  ઉપાય

નાગકેસરના ફૂલ અંગે એવું કહેવામાં આવે છે કે જો શુક્લ પક્ષ કે અન્ય કોઈ શુભ મુહૂર્તની રાતે એક નાનો ચાંદીનો ટીનનો ડબ્બો અને નાગકેસરનું ફૂલ અને મધ તમારા ઘરની તિજોરીમાં ભરીને રાખવામાં આવે તો તે કદી નહીં પરિવારમાં પૈસાની તંગી, તેની સાથે સંપત્તિમાં અચાનક વૃદ્ધિ થાય છે.

જો તમે શુક્રવારે ફૂલ વડે નાગકાસરની પૂજા કરો અને પૂજા કર્યા પછી તેને શુદ્ધ સફેદ રંગના કપડામાં લપેટીને તમારી દુકાનમાં અથવા ઑફિસના રોકડ બોક્સ માં રાખો.

જો તમે તમારા ધંધામાં નફો મેળવવા માંગો છો, તો આ શુભ મુહૂર્ત માટે નિર્ગુંદી, નાગ કેસરના ફૂલો અને પીળી સરસવના દાણાને એક નાના બંડલમાં બાંધીને દુકાનની બહાર લટકાવી દો, જો તમે આ ઉપાય કરો તો તે તમારો ધંધો વધારશે. થવાનું શરૂ કરો.

જો તમે ઇચ્છો છો કે તમારી તિજોરી ક્યારેય ખાલી ન રહે, તે હંમેશાં પૈસાથી ભરેલું છે, તો આ માટે તમારે તાંબુ, કેસર, હળદરની સોપારી, તાંબા અને ભાતનો ટુકડો કાપડમાં નાંખીને તેની આગળ પૂજા કરવી જોઈએ. લક્ષ્મી જી, સંપત્તિની દેવી. તે પછી તમારી તિજોરીમાં બંડલ રાખો, તે તમારી તિજોરીમાં પૈસા કદી નહીં ઘટાડે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *