આ દિવસે સરસો નું તેલ લગાવીને હાથ માં કાળો દોરો બાંધી લો ચમકી જશે તમારી કિસ્મત .

તો ચાલો તમને કાળા દોરાના ફાયદાઓ વિશે જણાવીએ:

1. ભંડોળની અછત અથવા પૈસાની અછતની સ્થિતિમાં, શનિવારે ભૈરવ મંદિરમાંથી કાળો દોરો લાવો અને સરસવનું તેલ લગાવીને જમણા કાંડા પર બાંધી દો, જેથી પૈસાથી સંબંધિત સમસ્યાઓ દૂર થાય.

2. જ્યારે કોઈ વ્યક્તિનું શરીર પાંચ તત્વોથી બનેલું હોય છે, જ્યારે કોઈ આંખો તરફ જુએ છે, ત્યારે શરીરને ઉર્જા આપનારા આ પાંચ તત્વો કામ કરવાનું બંધ કરી દે છે, જેથી મનુષ્યના સ્વાસ્થ્ય ઉપર ગંભીર અસર પડે છે. કાળા દોરો પહેર્યા તે ક્યારેય નહીં પાંચ તત્વો પર કોઈ ખરાબ અસર પડે છે અને આપણું જીવન સુખી અને સમૃધ્ધ રહેશે. બીમાર દેખાવા અને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી સમસ્યાઓ જેવી સમસ્યાઓથી છૂટકારો મેળવવા માટે મંગળવારે હનુમાન મંદિરમાં હનુમાનજીના ચરણોમાં કાળા દોરાને સ્પર્શ કરવો.

3. વ્યવસાય યોગ્ય રીતે ન કરવા અને આર્થિક નુકસાન થવાની સ્થિતિમાં, તમારે શનિવારે કાળા દોરા બજરંગબલીના મંદિરમાં લઈ જવો જોઈએ. તેમાં નવ નાની ગાંઠો મુકો અને તેમાં બજરંગબલીના પગની સિંદૂર લગાવી દો, અને પછી આ થ્રેડને દુકાનમાં રાખેલા લોકર અથવા લોકર સાથે બાંધવાથી પ્રગતિ થશે.

5. જો આપણે કમરમાં કાળો દોરો બાંધીશું, તો તે આપણને અનેક પ્રકારના દુ  બચાવે છે.

6. શનિવારે, તમે તમારી કલાઈમાં પણ કાળો દોરો બાંધી શકો છો. જ્યારે કાળા દોરો હાથની કાંડા સાથે સીધો બાંધવામાં આવે છે ત્યારે નકારાત્મક ।ઉર્જા વિખેરાય છે. લાખ પ્રયત્નો કર્યા પછી પણ જે કામો કરવામાં આવતા નથી તે શરૂ કરવામાં આવે છે. અટકેલા કામ શરૂ થાય છે. સમસ્યાઓ દૂર થાય છે, સફળતાના દરવાજા પણ ખોલવામાં આવે છે

7. હવે તમારે ધ્યાનમાં રાખવું જ જોઇએ કે જ્યારે પણ તમે કાળો દોરો ખરીદો છો ત્યારે તેને ક્યારેય સીધો ન પહેરો. આ માટે, મંદિરમાં બેસીને પંડિત જી દ્વારા આમંત્રિત થ્રેડ મેળવો અને પછી તેને તમારા ગળા અને હાથમાં પહેરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *