નારિયેળ માં આવી રીતે ખાસ આ સિક્કો નાખો ,માતા લક્ષ્મી તમારા પર હમેશા માટે કૃપા થશે.

પૈસા એ એવી વસ્તુ છે જેને આજના સમયમાં દરેક જણ ચાહે છે. દરેક વ્યક્તિ આમાંથી વધુ મેળવવા માંગે છે. પરંતુ આ પૈસા દરેકના નસીબમાં નથી. તેને કમાવવા માટે ઘણા પાપડ બનાવવાની રહેશે. જો આજની તારીખે કોઈક રીતે તમને પૈસા મળી ગયા, તો પછી કોઈ બાંયધરી નથી કે ભવિષ્યમાં પણ તમારી પાસે આટલી રકમ હશે. આગળ જતા, તમારા પૈસાની ખજાનો પણ ખાલી હોઈ શકે છે.

પૈસા તમારી છાતીમાં રહેશે કે નહીં તે સંપૂર્ણપણે તમારા સારા અને ખરાબ નસીબ પર આધારિત છે. આવી સ્થિતિમાં, દરેક વ્યક્તિને ગમશે કે તેની મહેનતની કમાણી હંમેશા તેની સાથે હોવી જોઈએ અને થોડી રકમ ખર્ચ કરવી જોઈએ. આને ધ્યાનમાં રાખીને, આજે અમે તમને કેટલાક ખાસ ઉપાય જણાવીશું. આ ઉપાય અજમાવ્યા પછી, તમારી પાસે ક્યારેય પૈસાની તંગી રહેશે નહીં.

તેને ધ્યાનમાં રાખીને, આજે અમે તમને આવા જ એક ઉપાય જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ, જેની અંતર્ગત તમારે લક્ષ્મી દેવીના ચરણોમાં એક વિશેષ વસ્તુ મૂકવી પડશે. તમે આ વસ્તુને અઠવાડિયાના કોઈપણ સમયે રાખી શકો છો, પરંતુ જો તમે તેને શુક્રવારે રાખો છો, તો તમને સૌથી વધુ ફાયદો મળશે. હવે ઉત્સુકતા તમારા મગજમાં જાગી ગઈ હશે કે તે કઈ વસ્તુ છે અને તેને કેવી રીતે રાખવી. તો ચાલો તમને આ વિશે વિગતવાર જણાવીએ.

આ વસ્તુને મા લક્ષ્મીના ચરણોમાં રાખો

મિત્રો, તમારે માતા લક્ષ્મીના ચરણોમાં નાળિયેર મૂકવું પડશે. પરંતુ આ નાળિયેર કોઈ સામાન્ય નાળિયેર નહીં હોય, આપણે તેને માતા રાણીના ચરણોમાં રાખતા પહેલા તેને વિશેષ બનાવીશું. આ માટે, તમે પૂજામાં વપરાયેલ નાળિયેર લો. હવે આ નાળિયેરને એવી રીતે તોડો કે તે અડધી થઈ જાય. હવે આ નાળિયેરની અંદર એક સિક્કો મૂકો.

આ માટે, તમે લાલ રંગની પલ્સનો ઉપયોગ કરો છો અને આ નાળિયેરથી આ નાળિયેરને સંપૂર્ણપણે લપેટી લો. આ રીતે, નાળિયેર પણ ઉમેરવામાં આવશે અને તેનો રંગ પણ બહારથી લાલ થઈ જશે. હવે આ નાળિયેર પર કુમકુમ, આબીર, હળદર અને અક્ષત (ભાત) ની પૂજા કરો, ત્યારબાદ તેને મા લક્ષ્મીના ચરણોમાં મૂકો. બીજા દિવસે, ઘરના દરેક લોકોએ નાળિયેરનો પ્રસાદ ખાવું અને સિક્કો ઘરની તિજોરીમાં મૂકવો જોઈએ. તમારા ઘરમાં ક્યારેય પૈસાની તંગી નહીં થાય.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *