આ યુક્તિઓ તમને નજર થી બચાવે છે, એકવાર કરો, દુશ્મન ને ચિંતા કરશે.તો જાણો આ યુક્તિ

મિત્રો, જ્યારે પણ તમે જીવનમાં કોઈ મોટો સીમાચિહ્ન હાંસલ કરો છો અથવા તમારા જીવનમાં ખુશીઓ આવે છે, ત્યારે ઘણા લોકો એવા હોય છે જેની ઇર્ષ્યા કરે છે. ખાસ કરીને કે તમારી ખુશી તમારા શત્રુઓ દ્વારા જોવામાં આવતી નથી. આવી સ્થિતિમાં, તે લોકો તમારા જીવનમાં દુ :ખને ઓગાળવા માટે નવું કાવતરું રચતા રહે છે. ઘણા લોકો તમારા દુશ્મનો નથી, પરંતુ ઇર્ષ્યાની લાગણી પર તેમની દુષ્ટ નજર ફેરવે છે.

પ્રથમ ઉપાય

લીંબુ મરી ઘણી સદીઓથી નજર ખરાબ ન થાય તે માટે વપરાય છે. તમે પણ આ ઉપાય વિશે ઘણી વાર સાંભળ્યું હશે કે પ્રયત્ન કર્યો હશે. આ ઉપાયો ખૂબ પ્રખ્યાત છે પરંતુ ખૂબ ઓછા લોકો આ કરવા માટેનો યોગ્ય માર્ગ જાણે છે. સામાન્ય રીતે, લોકો આ ઉપાય કરવા માટે થોડી મરચું અને લીંબુ લે છે અને તેને કોઈપણ દોરો પર લગાવે છે. પરંતુ તમે કરેલી આ સૌથી મોટી ભૂલ છે. તમારે આ લીંબુ મરી ફક્ત અને ફક્ત કાળા દોરામાં પહેરવી જોઈએ.

તમે જોયું જ હશે કે ઘણી માતાઓ પોતાના બાળક પર મસ્કરાની કાળી કટકી લગાવે છે જેથી કોઈ તેને જોઈ ન શકે. આ કાળી રંગની ખ્યાલ પણ અહીં લાગુ પડે છે. તેથી, જ્યારે પણ તમે જ્યારે પણ લીંબુ મરીનો ટુકડો અજમાવો ત્યારે તેમાં ફક્ત કાળા દોરો જ વાપરો. તમે આ લીંબુ મરી તમારા ઘરની બહાર અથવા કારમાં પણ લગાવી શકો છો. આની સાથે, તમે હંમેશા દુશ્મનોની દુષ્ટ આંખથી બચી શકશો.

બીજો આશરો

જો તમારો દુશ્મન ફક્ત ખરાબ દેખાતો નથી, પણ તમને નષ્ટ કરવા માટે અનેક પ્રકારના ષડયંત્ર રચતો રહે છે, તો આ સ્થિતિમાં તમે આ પગલાં અજમાવી શકો છો. અમાવસ્યની રાત્રે તમારે આ ઉપાય કરવો પડશે. આ કરવા માટે તમે કાળા કપડાં પહેર્યા હતા. અમાવસ્યા પર, રાત્રે 12 વાગ્યે તમે મીણબત્તી પ્રગટાવો. આ મીણબત્તીની આજુબાજુ લીંબુની કટ બાજુ મૂકો. હવે આ લીંબુ પર કુમકુમ અને ભાત નાખો. આ પછી, કાળા રંગનું કાગળ અથવા કાપડ લો અને તેના પર તમારા દુશ્મનનું નામ લખો.

જ્યારે કાગળ સંપૂર્ણ રીતે બળી જાય છે, મીણબત્તી ઓલવી દો. તમે દુશ્મનના ઘરની બહાર કાપેલ લીંબુ ફેંકી દો. જો તમે આ કરી શકતા નથી, તો પછી દુશ્મનનું નામ ચોર પર ફેંકી દો. આ ઉપાય કર્યા પછી, તમારા બધા દુશ્મનની બેસે ફેલાશે અને તેનાથી વિપરીત.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *