ઘર માં સુખ -શાંતિ અને સમૃદ્ધિ લાવે છે આ સરળ ઉપાય ,એક વખત જરૂર કરવો જોઇયે

ઘણી વખત લોકોને લાગે છે કે ઘણી મહેનત અને પ્રયત્નો પછી પણ પૈસા કે ઇચ્છિત સફળતા મળતી નથી. કેટલીક વાર તમને મહેનત મુજબ પૈસા મળતા નથી, તો કેટલીક વાર તમને ઇચ્છિત નોકરી પણ મળતી નથી. જો તમે ઉદ્યોગપતિ છો તો તમે ધંધો કરવાના નથી.આ માટે આજે અમે તમને કેટલાક એવા ઉપાય વિશે જણાવી રહ્યા છીએ જે ધાર્મિક ઉપાયને લઈને ચાલે છે.

સૌ પ્રથમ, ચાલો પીપળના ઝાડ વિશે વાત કરીએ, પછી જો તમે દરરોજ પીપલના ઝાડને પાણી ચ ,ાવો છો, તો પિત્ર દોષ ઓછો થાય છે અને આમ કરવાથી ઘરમાં સમૃદ્ધિ આવે છે. જો તમે તમારા ઘરમાં સમૃદ્ધિ લાવવા અને સુખી કૌટુંબિક જીવન જીવવા માંગતા હો, તો પછી કોઈપણ આશ્રમમાં થોડું લોટ અને સરસવનું તેલ દાન કરો, આમ કરવાથી ઘરમાં સુખ અને સમૃદ્ધિ આવે છે.

અઠવાડિયામાં એકવાર, દરિયાઇ મીઠું અથવા પથ્થર મીઠું વડે ઘરને મોપે. દરરોજ સવારે ઘરની થ્રેશોલ્ડ મીઠાના પાણીથી ધોઈ લો, તે નકારાત્મક ઉર્જાને દૂર કરે છે. જો તમે ઇચ્છતા હોવ તો, લીંબુના ચાર ટુકડાઓ ચાર દિશામાં ફેંકી દો, જો તમે આ પ્રક્રિયા 40 દિવસ કરો, તો તમારી પાસે રોજગાર મેળવવામાં વિશેષ સુસંગતતા છે.

જો કોઈ વ્યક્તિ દરેક અમાવાસ્યા પર ભોજન લેતા પહેલા તેના પૂર્વજોને થોડો ભાગ આપે છે, તો તેના આશીર્વાદો ખૂબ અનુકૂળ છે. દરરોજ કોઈપણ આંતરછેદ પર સરસવના તેલનો ચહેરો દીવો પ્રગટાવો. દેવું મુક્ત રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *