કાળા ઘોડા નો નાલ કેવિ રીતે ઉપયોગ કરવો ,ઘરમાથી ગરીબી ભાગી જશે તો જાણો તેનો ઉપયોગ

મોટાભાગે જોવા મળે છે કે ગરીબીમાં જીવતા લોકો ગરીબીમાં જીવવા માટે ટેવાઈ જાય છે. પરંતુ સમસ્યા થાય છે જ્યારે ધનિક વ્યક્તિ અચાનક ગરીબ બને છે. આ રીતે, જે વ્યક્તિ અચાનક ગરીબ છે તે તેની ગરીબી સહન કરી શકશે નહીં. કેટલીકવાર તે પોતાની જાતને મારી નાખવાના પગલા પણ લે છે. એવું પણ જોવા મળે છે કે ઘણા લોકો સારા પ્રદર્શનના કારણે ધંધો ગુમાવે છે

આને કારણે, તેઓ અચાનક ગરીબ થઈ જાય છે અને પહેલાંની જેમ ફરીથી આવી શકતા નથી. કોઈ પણ એકંદરે ગરીબ બનવા માંગતો નથી. લોકો ઇચ્છે છે કે તેમની સ્થિતિ ગમે તે હોય, તેમની આર્થિક સ્થિતિ આગામી સમયમાં વધુ સારી હોવી જોઈએ. જો તમને કંઇક આવું જ જોઈએ છે તો તમે યોગ્ય સ્થળે આવી ગયા છો. આજે અમે તમને બ્લેક હોર્સશીનો ઉપાય જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ. આ ઉપાય તમારા ઘરની ગરીબીને દૂર કરે છે, તે તમારા ઘરની નકારાત્મક ઉર્જાને પણ દૂર કરે છે.

shaury : April 2012

કાળા ઘોડાની ઉપાય પદ્ધતિ –

તમે સવારના સૂર્યોદય પહેલા સ્નાન કરો છો, તેથી ગંગાના પાણીમાં ઘોડાની સફાઈ ધોઈ લો. આ ઘોડાની નળી ભીના કરશે. આ પછી, સૂર્યોદય થતાંની સાથે જ, તમારે કોઈ એવી જગ્યાએ ઘોડાની નળ સાથે standભા રહેવું જોઈએ જ્યાં સૂર્યની કિરણો તમારા હાથની નાળ પર આવે છે. જ્યાં સુધી ઘોડોનો નાશ સૂર્યપ્રકાશથી સંપૂર્ણપણે સુકાઈ જાય છે.  આ સમય દરમિયાન, તમારે સૂર્ય ભગવાન તરફ ધ્યાન આપવું જોઈએ અને તેને આ નામ પર તમારી સકારાત્મક ઉર્જા દાખલ કરવા કહેવું જોઈએ.

આ પછી, તેને તમારી પૂજાસ્થળમાં દેવી લક્ષ્મીની સામે રાખો અને ચોખા અને અક્ષતથી તેની પૂજા કરો. આ પછી, લક્ષ્મીની આરતી કરીને પૂજા સમાપ્ત કરો. પહેલા દેવી અને ત્યારબાદ ઘોડાની આરતી અર્પણ કરો. હવે આ જગ્યાએ કાળો દોરો બાંધો અને ઘરની પૂર્વ તરફ ઉત્તર તરફ બાંધો. આ નહેર તમને તમારા ગેરવાજબી ખર્ચથી બચાવશે અને તમારા ઘરમાં સકારાત્મક ઉર્જા પણ ભરશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *