આ રીતે કરો માતા લક્ષ્મીજી ને પ્રસન્ન, સવારે આ કામ કરો, તમને આર્થિક સંકટથી રાહત મળશે.

આજના સમયમાં દરેકને પૈસાની જરૂર હોય છે. દરેક વ્યક્તિ પૈસા કમાવવા માટે તમામ પ્રયત્નો કરે છે, પરંતુ જો તે ઇચ્છતો ન હોય તો પણ તેને પૈસાની તંગીનો સામનો કરવો પડે છે. જો તમને પણ તમારા કામમાં કોઈ પણ પ્રકારની સમસ્યાનો સામનો કરવો પડી રહ્યો છે અથવા પૈસાની તકલીફ છે, તો તમે શાસ્ત્રોમાં જણાવેલ કેટલાક ઉપાયો અપનાવી શકો છો. ખરેખર, વાસ્તુ શાસ્ત્ર મુજબ એવું કહેવામાં આવ્યું છે કે જો સવારે કોઈ ઉપાય કરવામાં આવે તો તે જીવનની સંપત્તિને લગતી સમસ્યાઓનો અંત લાવે છે.

મા લક્ષ્મીના વિશેષ આશીર્વાદ મેળવવા

જો તમે ઇચ્છતા હોવ કે તમારા જીવનમાં પૈસા સાથે સંબંધિત સમસ્યાઓ કોઈપણ સમયે ન થાય, તો તમારે આ ઉપાય વાસ્તુ શાસ્ત્ર મુજબ જ કરવો જોઇએ. તમારે તમારા ઘરના પ્રવેશદ્વાર પર મરૂન અને લાલ જેવા ઘાટા રંગની રંગ મેળવવી જોઈએ. જો આ રંગ તમારા મુખ્ય દરવાજા પર નથી, તો પછી તમે લાલ અને મરૂન રંગથી પ્રવેશદ્વાર પર ડિઝાઇન બનાવી શકો છો. એવું માનવામાં આવે છે કે આ ઉપાય કરવાથી દેવી લક્ષ્મીજીને વિશેષ આશીર્વાદ મળે છે. જ્યારે તમે સવારે દરવાજો ખોલો છો, ત્યારે તમે આ શુભ રંગથી બનાવેલી ડિઝાઇન જોશો અને દેવી લક્ષ્મીને પ્રાર્થના કરો છો.

મુખ્ય દરવાજા પર આ રંગનો ઉપયોગ કરશો નહીં

જો આપણે વાસ્તુ શાસ્ત્ર પ્રમાણે જોઈએ તો આપણા ઘરનો મુખ્ય દરવાજો ખૂબ મહત્વનો છે કારણ કે આમાંથી તે ઘરની અંદર પ્રવેશ્યો છે. વાસ્તુ શાસ્ત્ર મુજબ આપણા ઘરનો મુખ્ય દરવાજો પણ સંપત્તિ વધારવામાં મદદ કરે છે. જો તમે આર્થિક  બનવા માંગતા હો, તો તમારે મુખ્ય દરવાજા પર ઘેરો રંગ બનાવવો જ જોઇએ, પરંતુ તમારે કાળજી લેવી પડશે કે કાળા રંગનો ઉપયોગ ન થાય.

આ શુભ સંકેતોનો ઉપયોગ કરો

જો તમે તમારા ઘરમાં સકારાત્મક haveર્જા મેળવવા માંગતા હોવ અને નકારાત્મક નાશ થાય છે, તો વાસ્તુ શાસ્ત્ર મુજબ તમે ઘરના પ્રવેશદ્વાર પર ઓમ, શ્રી ગણેશ, શુભ ફાયદાના સંકેતો બનાવી શકો છો. જ્યારે તમે સવારે મુખ્ય દરવાજો ખોલો છો, ત્યારે સૌ પ્રથમ આ ચિહ્નોને સલામ કરો. જો તમે આ નિયમિત રીતે કરો છો, તો પછી ધનની દેવી દેવી લક્ષ્મીજી તમારાથી પ્રસન્ન થશે અને સુખ અને સમૃદ્ધિ પ્રાપ્ત કરશે.

વાસ્તુ શાસ્ત્ર મુજબ સવારે ઉઠ્યા પછી આ ઉપાય કરો

જો તમે ઇચ્છતા હોવ કે તમારા જીવનમાં ક્યારેય નાણાકીય સંકટ ન સર્જાય, તો તમારે વાસ્તુ શાસ્ત્રનો આ ઉપાય કરવો જ જોઇએ. સવારે ઉઠ્યા પછી, તમારી નાભિ ઉપર ગુલાબનો અત્તર લગાવો. આ પછી જ તમારે ઘરની બહાર નીકળવું પડશે. ધ્યાનમાં રાખો કે જ્યારે તમે તમારી નાભિ ઉપર ગુલાબનો અત્તર લગાવી રહ્યા હોવ ત્યારે સૌ પ્રથમ તમારે તેને દેવી દુર્ગાને અર્પણ કરવું જોઈએ, તે પછી જ તમારે તેનો ઉપયોગ કરવો પડશે. તેનાથી આર્થિક સંકટ સમાપ્ત થાય છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *