શિવ પરિવારને લગતા આ પગલાં, તમારી દરેક સમસ્યા હલ કરશે, જીવનમાં પરિવર્તન લાવશે

માનવ જીવનમાં ઘણી મુશ્કેલીઓ .ભી થાય છે, પરંતુ ભગવાન શિવ તમારી બધી સમસ્યાઓ હલ કરી શકે છે. હા, આજે અમે તમને શિવ પરિવાર સાથે સંબંધિત કેટલાક ઉપાયો વિશે માહિતી આપવા જઈ રહ્યા છીએ. એવું માનવામાં આવે છે કે શિવ પરિવાર જેવો કોઈ સુખી અને સમૃદ્ધ પરિવાર નથી. ભગવાન શિવનો પુત્ર ગણેશ રિદ્ધિ-સિદ્ધિ આપનાર છે. માતા ભગવતી સુખ, સૌભાગ્ય અને સંપત્તિ આપવા જઈ રહી છે અને શિવનો મોટો પુત્ર કાર્તિકેય ગ્રહ દોષથી છૂટકારો મેળવી શકે છે.

ચાલો જાણીએ શિવ પરિવાર સાથે સંબંધિત ઉપાયો વિશે

સારા નસીબ

જો તમે સોમવારે ભગવાન શિવ અને દેવી પાર્વતીને ખીર ચ offerાવો છો, તો તમને શુભ ફળ મળે છે. આ કરવાથી, સ્ત્રીઓની સુંદરતા અને સારા નસીબ અખંડ રહે છે. પતિના જન્મ નક્ષત્ર પર કંઇક દાન આપવાથી પતિનું જીવન લંબાય છે.

રોજગાર માટે

બેરોજગારીથી છૂટકારો મેળવવા માટે લાલ કે ગુલાબી રંગનાં કપડાં પહેરો અને પત્ની કનકધારા સ્ટ્રોટનો પાઠ કરો. ભગવાન શિવની પૂજા દરમિયાન લાલ ફૂલો અર્પણ કરો. જો તમે લિંગષ્ટકમ્ વાંચશો, તો ટૂંક સમયમાં પતિને સારી નોકરી મળશે.

પત્નીએ પતિના પ્રમોશન માટે આ ઉપાય કરવો જોઈએ

જો તમે તમારા પતિને પ્રોત્સાહન આપવા માંગતા હો, તો આ માટે, નાળિયેરમાં લાલ સિંદૂર નાખો અને તેને લાલ કપડામાં લપેટીને લાલ મોલી બાંધી દો. આ પછી, તમારે તેને નવા ગ્રહોમાં મંગળની નજીક રાખવું પડશે. તમારે પાંચ મંગળવાર સુધીમાં આ ઉપાય કરવો પડશે, તેનાથી પતિને જલ્દી પ્રમોશન મળે તેવી સંભાવના છે.

આ મકાન દ્વારા ઘર બનાવવાનું સ્વપ્ન પૂર્ણ થશે

જો તમારે તમારું પોતાનું મકાન હોય, તો તમારે કોઈ પણ તીર્થસ્થાનમાંથી પથ્થર લાવવો જોઈએ અને જ્યાં તમારે ઘર બનાવવું હોય ત્યાં તમારે પથ્થરથી એક નાનું ઘર બનાવવું જોઈએ. આ ઉપાય કરવાથી, તમે જલ્દી ભાડેથી મકાન છોડીને તમારા ઘરે જશો, આ સિવાય, જો તમે કોઈ પણ પ્રકારની સંપત્તિ ખરીદી રહ્યા હોવ અને તમને છેતરપિંડીથી બચાવી લેવા માંગતા હો, તો પછી તમે કાર્તિકેય ભગવાનને અર્ચનાની માળા અર્પણ કરો અને કાર્તિકેય ભગવાનને દૂધથી અભિષેક કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *