આ પાંચ ઉપાયમાંથી કોઈ એક ઉપાય કરો, પૈસા આવશે, પુષ્કળ ઇચ્છાઓ પૂર્ણ થશે

આજના સમયમાં, પૈસા બધા લોકો માટે સૌથી મહત્વપૂર્ણ છે. લોકો પૈસા કમાવવા માટે દરેક શક્ય પ્રયત્નો કરે છે, પરંતુ કેટલાક કારણોસર પૈસા મળવાની રીતમાં ઘણી અવરોધો આવવા લાગે છે. ઘણી કોશિશ કરવા છતાં, જ્યારે વ્યક્તિને સફળતા ન મળે, તો આવી સ્થિતિમાં વ્યક્તિ ખૂબ જ નિરાશ થઈ જાય છે, પરંતુ તમારે ચિંતા કરવાની જરૂર નથી, કારણ કે શાસ્ત્રોમાં આવા ઘણા ઉપાય છે, જેની મદદથી તમે ભગવાન લક્ષ્મીજીના આશીર્વાદ મેળવી શકે છે

પૈસા મેળવવા માટે આ ઉપાય કરો

શાસ્ત્રોમાં જણાવાયું છે કે ધનની દેવી માતા લક્ષ્મીનું નિવાસસ્થાન હંમેશાં ઘરની અંદર રહે છે જ્યાં નિયમિત કે દર શુક્રવારે શ્રી સૂક્ત અથવા લક્ષ્મી સૂક્તનો પાઠ હોય છે. જો તમારે દેવી લક્ષ્મીજીનો આશીર્વાદ મેળવવા માંગતા હોય તો આ પાઠ તમારા ઘરે કરો, તેનાથી જીવનનો આર્થિક સંકટ દૂર થશે અને સંપત્તિ મેળવવા માટેના ઘણા માર્ગો પ્રાપ્ત થશે.

વાસ્તુ શાસ્ત્ર મુજબ આપણા ઘરની નકારાત્મક ઉર્જા આપણા જીવનમાં ઘણી મુશ્કેલીઓ લાવે છે. જો ઘરમાં નકારાત્મક ઉર્જા છે, તો પછી કોઈ કારણોસર પરિવારમાં ખલેલ છે. ઘણીવાર પરિવારના સભ્યો વચ્ચે અસ્તેજ રહે છે. માતા લક્ષ્મીજી જે ઘરમાં અશાંતિ હોય ત્યાં રહેતાં નથી, તેથી તમારે અઠવાડિયામાં એકવાર દરિયાઇ મીઠાથી ઘરને સાફ કરવું જોઈએ, તેનાથી ઘરની નકારાત્મક ઉર્જા દૂર થશે અને પરિવારમાં શાંતિ અને સુખ રહેશે.

તમે પૂર્ણ ચંદ્ર પર ગાયના છાણને દહન કરો અને મંત્ર દ્વારા 108 વાર જાપ કરો. આ ઉપાય કરવાથી ધાર્મિક ભાવના ઉત્પન્ન થાય છે, એટલું જ નહીં, પરંતુ ઘરને લગતી મુશ્કેલીઓ પણ દૂર થાય છે. આ સિવાય તમારે કોન્ડોમ સળગાવવું જોઈએ અને તેના ઉપર લોબાન મુકો અને તેના ધૂમ્રપાનને તમારા મહિનામાં મહિનામાં બે વાર લગાવો, આ સકારાત્મક ઉર્જા લાવે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *