ગુરુવાર આ ઉપાય થી ધન-સંપત્તિ પ્રાપ્ત થસે, લગ્ન જીવનની સમસ્યાઓ દૂર થશે

જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર, આવા ઘણા ઉપાયો આપવામાં આવ્યા છે, જેની મદદથી વ્યક્તિ પોતાના જીવનની બધી મુશ્કેલીઓથી મુક્તિ મેળવી શકે છે. એવું કહેવામાં આવે છે કે જો કોઈની કુંડળીમાં ગુરુ ગ્રહનો ખામી હોય તો તેના કારણે પૈસા, સંપત્તિ તેમજ લગ્ન સંબંધી સમસ્યાઓ પણ .ભી થાય છે. જીવનમાં પૈસાની કમી છે. જ્યોતિષ શાસ્ત્ર મુજબ ગુરુ બૃહસ્પતિને વિવાહિત જીવન અને ભાગ્યનો કારક ગ્રહ માનવામાં આવે છે. જો તમે ગુરુવારે તેમની પૂજા કરો

 ગુરુવારના આ વિશેષ ઉપાયથી લાભ થશે

જો તમે ઇચ્છતા હોવ કે તમને ગુરુ ગ્રહથી શુભ ફળ મળે છે, તો આ માટે તમારે ગુરુવારે પૂર્ણ નિષ્ઠા અને નિષ્ઠા સાથે ઉપવાસ કરવો જોઈએ. તમે ગુરુવારે વહેલી સવારે .ઠો અને સ્નાન કરો, ત્યારબાદ તમારે ગુરુ ગુરુની મૂર્તિ અથવા ચિત્રને પીળા કપડા પર સ્થાપિત કરવો પડશે, તે પછી તમે પંચકોપચારથી પૂજા કરો છો. પૂજા દરમિયાન તમે કેસર ચંદન, પીળો ચોખા, પીળા ફૂલો અને પીળા રંગની વાનગી અથવા ફળો આપી શકો છો. આ પછી તમે આરતી કરો

ગ્રહનો આશીર્વાદ મેળવવા માટે આ રીતે ગુરુ મંત્રનો જાપ કરો

જો તમે ગુરુવારે ઉપવાસ કરો છો, તો પછી તમારી પૂજા દરમિયાન, ગુરુ મંત્રનો જાપ “umમ બ્રિ બ્રસ્તે નમh” ને તમારા સાચા હૃદયથી કરો. આ મંત્રનો જાપ કરતી વખતે, તમારે ધ્યાનમાં રાખવું પડશે કે મંત્ર જાપની સંખ્યા 108 હોવી જોઈએ.

ગુરુવારે આ વસ્તુઓનું દાન કરો

જો તમે ગુરુવારે પીળી વસ્તુનું દાન કરો છો, તો તેના શુભ પરિણામ મળે છે. ગુરુવારે તમે તમારી ક્ષમતા પ્રમાણે ચણાની દાળ, હળદર વગેરે વસ્તુઓનું દાન કરી શકો છો. આ સિવાય તમારે ગુરુવારે ભગવાન શિવને બેસનનો લાડુ ચ ડાવવો જોઈએ. આ ઉપાય કરવાથી સંપત્તિ અને સંપત્તિને લગતી બધી મુશ્કેલીઓ દૂર થાય છે. આ કરવાથી, નસીબ ચમકશે અને તમારી ઇચ્છાઓ પૂર્ણ થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *