શનિદેવની ક્રૂપા થી સારા દિવસો આવશે, શનિવાર ના દિવસે આ કામ જરૂર કરો.

લોકોમાં સામાન્ય રીતે એવી છાપ હોય છે કે શનિદેવ હંમેશા અશુભ પરિણામ આપે છે. તે હંમેશાં લોકોને દુ:ખ પહોંચાડે છે, પરંતુ જો સાચા અર્થમાં જોવામાં આવે તો તે એકદમ ખોટું છે. જે વ્યક્તિ શનિદેવને તેના સાચા મનથી યાદ કરે છે, તે વ્યક્તિના જીવનની બધી મુશ્કેલીઓ દૂર થઈ જાય છે અને જીવન સુખ અને સમૃદ્ધિથી ભરેલું બની જાય છે. માણસ તેના જીવનમાં શનિદેવનો સકારાત્મક પ્રભાવ મેળવી શકે છે પરંતુ તમારે ન્યાયના માર્ગ પર ચાલવું પડશે.

શનિદેવ ન્યાયના ભગવાન છે

શનિદેવતા હંમેશાં બધા લોકોનો સમાન ન્યાય કરે છે. તેઓ સામાન્ય લોકો સાથે જ નહીં પરંતુ દેવી-દેવતાઓ સાથે પણ ન્યાય કરે છે. પિતા સૂર્યદેવ અને ગુરુને પણ તે જ ન્યાય આપ્યો. જ્યારે રાજા હરિશ્ચંદ્રને તેમના દાનની ગુણવત્તાનો ગર્વ હતો, ત્યારે તેમને શનિનો ક્રોધ પણ મળ્યો હતો. માતા પાર્વતીની સતી પણ આનો ભાગ હતી.

શનિ આશીર્વાદ મેળવવા માટે આ કાર્ય કરો

જો તમારે શનિના દુ .ખોથી છૂટકારો મેળવવા માંગતા હોય તો શનિવારે કોઈપણ શનિ મંદિરમાં જાવ અને કાળા કપડા, કાળા ઉરદ, કાળા તલ અને તેલ ચડાવો.

તમે શનિવારે પીપળના ઝાડની પૂજા કરો છો અને પીપળના ઝાડ પાસે દીવો પ્રગટાવો.

જો તમે શનિદેવની કૃપા મેળવવા માંગતા હો, તો શનિદેવની ઉપાસના દરમિયાન તેમની આંખોમાં ન જુઓ. તમે તેમના પગ જુઓ.

જો તમે શનિની સ્થિતિને શાંત કરવા માંગતા હો, તો આ માટે તમે શુક્રવારે રાત્રે 800 ગ્રામ કાળા તલને પલાળી દો, તે પછી શનિવારે સવારે તમે તેને પીસી લો અને ગોળને ભેળવીને 8 લાડુ બનાવો અને તેને કાળા ઘોડાને ખવડાવો. આ ઉપાય તમારે આઠ શનિવાર સુધીમાં કરવો પડશે. આ ઉપાય કરવાથી શનિની સ્થિતિ સમાપ્ત થાય છે.

જો કોઈ વ્યક્તિ શનિ દોષથી પીડિત છે તો આવી સ્થિતિમાં તે વ્યક્તિએ ભગવાન શિવ, સૂર્ય ભગવાન અને હનુમાન જીની ઉપાસના કરવી જોઈએ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *