બુધવાર ના દિવસે આ ઉપાય થી કિસ્મતના સિતારા ચમકશે.ભગવાન ગણેશજી ની કૃપા થશે.

બુધવાર ના દિવસે તે ગણેશ ની પૂજા કરવાથી તે શુભ માનવમાં આવે છે.જ્યોતિષ ને   શસ્ત્રો માં અનુસાર એક ભગવાન ગણેશ ની કોઈ કૃપા વિધિ-વિધાત પૂજા કરવામાં આવે છે.જે વ્યક્તિ થી આ જીવન માં કોઈ પણ આશીર્વાદ મળે છે.આની સિવાય બુધવારે કોઈ ઉપાય નથી.જે વ્યક્તિ ના જીવન માં બધુ મુશ્કેલીઓ દૂર થાય છે.અને મુક્તિ પ્રાપ્ત થાય છે.જેમ કે બધા લોકો ને ભગવાન વિધતહરતા છે.

બુધવાર ના દિવસે આ આ ઉપાય ચમકવશે કિસ્મત

જો તમે પણ તમારી કિસ્મત માં કોઈ પણ સિતારા ચમકશે પણ તમે બુધવાર અને આ એક કોઈ પણ જાદ નું પાંદરું લો.આ પાંદરા પર સ્વસ્તિક નું ચિન્હ બનાવો અને તેના પર તે પાંદરા ને ઘર માં જ્યાં પૂજા કરો છો ત્યાં મૂકી ડો.આ ઉપાય કરવાથી તમારું જીવન ચમકી ઉઠશે.પરંતુ તમારા જીવન માં આ અધિકારીઓએ ને કોઈ પણ સારા દિવસ આવે છે

જ્યાસુધી તમે વ્ક્ત પોતાના શક્તિ થી મહેનત કરે છે પરંતુ આ પોતાની મહેનત થી અધિક ફળ મળે છે.અને કોઈ પણ બધાઇ મળે છે.પરંતુ તમે તમારા જીવન માં કોઈ પણ પરેશાની થી દૂર થાય છે.આ અહિયાં પણ આ બુધવાર ના દિવસે આ આ ઉપાય કરવાથી તે શુભ માનવમાં આવે છે.તમે ખુદ મહેનત કરશો તો ભગવાન ર્ફલ જરૂર આપે છે.

જો તમે જીવન માં મધુરતા લાવવા માંગો છો.આ નધ નક્ષત્ર માં વર્તન માં લેજો.આ કૂકું નાખી દેજો.તમે આ પાણી ને માં પ્રાથના ને આ કારણે આ અંદર કાકુ નાખી દેજો.આ જળ નિપરથના કરતી વખતે આ જાદ માં અર્પિત કરી લો.

આમ તમે ખૂબ મહેનત કરશો તો ખૂબ વધારે ભગવાન ફળ આપે છે.જો તમે બુધવાર ના દિવસે કેસર નું તિલક માથા પર કરશો તો તમને શુભ લાભ થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *