સૂર્ય ગ્રહણ ને દુશપ્રભાવ થી બચાવી શકે છે.આ 5 પવિત્ર વસ્તુઓ,મળશે પૂણય ફળ,જાણો કેવી રીતે.

ધાર્મિક શસ્ત્રો ને અનુસાર આ સૂર્ય ગ્રહણ પણ ખૂબ વાતો નું ધ્યાન રાખવામા આવે છે.તમને કહેવામા આવે છે આ સૂર્ય ગ્રહણ માં સૂતક 12 કલાક  સુધી આ શનિવારે 10 વાગે સૂર્ય ગ્રહણ લાગે છે.આ ગ્રહ સમયે ખુ વિશેષ વાત નું ધ્યાન રાખવ્મા આવે છે.અને જીવન માં ખૂબ મુશ્કેલી માં પણ સાવધાની રાખવામા આવે છે.અમે તમને એક પાંચ 5 પવિત્ર વસ્તુ ની જાણકારી આપવા આવે છે.

1.સૂર્ય ગ્રહણ માં આ ખરાબ પ્રભાવ થી બચવા માટે આ જઉં  નો પ્રયોગ કરો.

જો તમે સૂર્ય ગ્રહણ થી જ આ અશુભ બચવા માંગો છો તો પણ આ ગ્રહણ માં તમે આ સમય પર તમારા ખિસ્સા માં રાખી જોવો.આ સ્વાસ્થય સબંધ માં આ મુશ્કેલીઓ દૂર થાય છે.આની સિવાય પણ આ સબંધિત ઉપાય પ્રભાવ કરવામાં આવે છે.

2.ગંગાજળ નો ઉપયોગ

ગંગાજળ ને પવિત્ર માનવમાં આવે છે.અને ગંગા જળ ને આ દૂષિત નથી થતું.જો તમે આ ગ્રહણ સમયે ગંગાજળ એ ઇનો ઉપયોગ કરવામાં આવે છે તો.આ શુભ ફળ માનવમાં આવે છે.અને હિન્દુ ધર્મ માં પણ આ અનુસાર સૂર્ય ના દેવતા ને આ 1 રૂપિયા નો સિક્કો લો અને અને પૂજા સ્થળ માં આ સૂર્ય દેવતા ને આ રહસ્ય કરો.

3.તુલસી ના પાંદરા નો ઉપયોગ કરો.

હિન્દુ ધર્મ ના શાસ્ત્રી ને આ અનુસાર તુલસી ને ખૂબ પવિત્ર માનવમાં આવે છે.આવું કહેવામા આવે છે.એવું કહેવામા આવે છે કે આ તુલસી ના છોડ ને નકારાત્મક શક્તિને દૂર કરવામાં આવે છે.સૂર્ય ગ્રહણ પહેલા કોઈ પણ વસ્તુ ને સરીરખવા માટે તુલસી અર્પણ કરવામાં આવે છે.જો તમે ખાવા પીવા ની વસ્તુ બચવા માંગો છો તો તમે આ તુલસી નો ઉપયોગ જરૂર કરો.

4.સૂર્ય ગ્રહણ થી અનાજ દાન કરો.

સૂર્ય ગ્રહણ સમયે આ ખૂબ લાભ દાયક હોય છે.આ સમય ખરાબ શક્તિઓને આ સક્રિય રહેતી રહે છે.આ આપના કારણ થી આ ખરાબ અસર થાય છે.આ અસર જોવા મળે છે.આ ખરાબ પ્રભવ્યો ને છૂટકારો મળે છે.આ સમય કોઈ લોકો નું નિધન થાય છે તો આ નિધન થી લોકો દાન કરે છે.

5.કુશ નો ઉપયોગ કરો.

જો તમે આ દ્રષ્ટિ એ જોવામાં આવે છે તો આ ખૂબ પવિત્ર માનવમાં આવે છે.આ અસમયે રાજા મહારાજા ની કૃશ ની બની રહે છે.આ કુશ ને આ અશુભ નિવારક માટે ઉપયોગ કરવામાં આવે છે કે .આ તમે પણ આ ગ્રહણ માં 4આ સમયે કુશ નો ઉપયોગ કરવામાં આવે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *