જો જીવનમાં મુશ્કેલીઓ આવે છે, તો આ કામ ઘરની બહાર નિકડતા પહેલા કરો આ કામ, બજરંગી બનાવશે ખરાબ કામ.

આજના સમયમાં કોઈ એવી વ્યક્તિ નથી કે જેને કોઈ તકલીફ કે મુશ્કેલી ન હોય. વર્તમાન સમયમાં, દરેક મનુષ્ય તેના જીવનની મુશ્કેલીઓથી ખૂબ ચિંતિત છે. મુશ્કેલી થવી સ્વાભાવિક છે, પરંતુ કોઈ તેમને પસંદ નથી કરતું. તે સાચું છે કે મુશ્કેલીઓ અમને બોલાવ્યા વિના આવે છે. જો તમારા જીવનમાં સમસ્યાઓ startભી થવા લાગે છે, તો તે તમારા જીવનને સતત ચાલુ રાખે છે, પરંતુ તમારા જીવનમાં ઘણી અવરોધો આવવાનું શરૂ થાય છે.

અમુક સમયે, તેમના કારણે આપણે દુ: ખી થઈએ છીએ અને આપણે તાણમાં આવીએ છીએ. જ્યાં સમસ્યા હોય ત્યાં જ શોધવાનું પણ તેના નિરાકરણ લાવે છે. જે લોકો જીવનમાં ફરીવાર નિરાશ અથવા નિરાશ રહે છે, આવા લોકો નિરાશ અને હતાશ રહે છે. જો તમારા જીવનમાં મુશ્કેલીઓ ખૂબ આવી રહી છે, તો આજે અમે તમને આવા કેટલાક ઉપાયો વિશે માહિતી આપવાના છીએ, જે તમારે કરવા જ જોઈએ, આ ઉપાય કરવાથી તમારી જીવનની સમસ્યાઓ ચોક્કસ નીચે આવશે.

કોઈપણ મહત્વપૂર્ણ કાર્ય પર જતા સમયે, ધ્યાનમાં રાખો કે હંમેશાં જમણો પગ કા takeો. જમણો પગ  ખૂબ જ શુભ માનવામાં આવે છે. જો તમે આ કરો છો, તો પછી તમે જે કાર્ય માટે જઈ રહ્યાં છો તે ખૂબ જલ્દી સફળ થાય છે અને તે તમને સફળતા આપે છે.

કોઈપણ મહત્વપૂર્ણ કાર્ય માટે ઘરની બહાર જતા સમયે, તે ધ્યાનમાં રાખવું જોઈએ કે ક્યા અનુનાસિક શ્વાસ ઝડપી ગતિએ બહાર આવી રહ્યા છે. એવું માનવામાં આવે છે કે જે દિશામાં શ્વાસ બહાર આવે છે તે દિશામાંથી શ્વાસ બહાર કા ofવાની દિશા અનુકૂળ છે.

કાર્યોથી અડચણો દૂર કરવા માટે, સવારે કામ કરવા જતા હનુમાન મંદિરમાંથી પસાર થવું. ભગવાન હનુમાનની પૂજા કરતા પહેલા પૂજા કરો અને સિંદૂરથી ભગવાન હનુમાનની પ્રતિમાની પૂજા કરો. માતા સીતાના ચરણોમાં હનુમાનજીની મૂર્તિનું સિંદૂર મૂકો. આ ઉપાય સતત 9 દિવસ સુધી કરો.

કોઈ પણ જરૂરી કાર્યની બહાર જતા સમયે, ઘરની બહાર જતાં પહેલાં, દેવી ભગવતી દુર્ગાને સતત 21 દિવસ સુધી  લાલ ફૂલો ચડાવો અને ધૂપ આપતા સમયે દુર્ગા જીના બીજ મંત્રનો જાપ કરો. મંત્ર નંબર 108 વખત છે. સવારે પૂજા કરતી વખતે શુદ્ધ ઘીનો દીવો પ્રગટાવો અને તેમાં આખા બે લવિંગ ઉમેરો. આ રીતે, આ ઉપાય કરવાથી, કાર્યોની અવરોધ દૂર થાય છે અને કાર્યો સરળતાથી પૂર્ણ થાય છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *