આપની કુંડળીની ગૃહ -નક્ષત્ર તમને ‘સરકારી નોકરી’ના શુભ યોગ છે, જાણો જ્યોતિષ શાસ્ત્રના 7 સંકેતો

સરકારી નોકરી મેળવવા કોણ નથી ઇચ્છતું. પણ શું દરેકને સરકારી નોકરી મળે છે? ના. પરંતુ આવું કેમ થાય છે. આજે પણ યુવાનો સરકારી નોકરી કરવા માગે છે. આ યુવાનો સરકારી નોકરી મેળવવા માટે પણ ખૂબ મહેનત કરે છે પરંતુ તેમાં ભાગ્યે જ સફળ થાય છે. જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર, આ ખરેખર રાશિના સરવાળોને કારણે છે. જો તમારી રકમમાં સરકારી નોકરીનો સરવાળો છે, તો તમને તે ચોક્કસ મળશે.

સરકારી નોકરી ઘર શુભ યોગ છે

જો ચડતા સ્વામીનો જન્મ કુંડળીમાં મૂળ જન્મના ચાર્ટમાં દસમા ગૃહમાં બેઠો હોય અથવા જો બધા શુભ ગ્રહો દસમા ગૃહમાં હોય અને દસમા ઘરનો સ્વામી તેના અથવા તેણીના માધ્યમથી મધ્યમાં અથવા ત્રિકોણમાં હોય. પોતાની મિત્ર રાશિ, પછી વ્યક્તિની આયુષ્ય હોય છે અને તેનું નસીબ રાજા જેવું હોય છે. જો કુંડળીના ચડતા અને દસમા ગૃહમાં સૂર્યનો દબદબો હોય, તો જાતિ રાજકારણી અથવા ગેઝેટેડ અધિકારી અને મંગળનો વતની દ્વારા વર્ચસ્વ હોય, તો પછી પોલીસ અથવા લશ્કરમાં જાતિએ ઉચ્ચ સ્થાન મેળવ્યું હોવાના સંકેત મળે છે.

સરકારી નોકરીમાં પડાવી લેવું

જ્યારે ગુરુની સ્થિતિ ખૂબ જ મજબૂત હોય છે, અને કુંડળીમાં ગ્રહણ યોગ અથવા ગુરુ ગુરુ ચાંડલ યોગ પણ હોય છે. જ્યોતિષાચાર્યો મુજબ શનિ કેટલાક લોકોની કુંડળીમાં ધન સ્થાન સાથે સંકળાયેલ છે. જેના કારણે માણસનો માનવ નક્ષત્ર વિરુદ્ધ પરિણામ બતાવવાનું શરૂ કરે છે. ઉદાહરણ તરીકે, મનુષ્યની કુંડળીમાંથી પૈસાની ખોટની સાથે, નોકરીના યોગ પણ અદૃશ્ય થવા લાગે છે.

શુભ ગૃહયોગ સરળ ઉપાય

શાસ્ત્રો કહે છે કે માણસે જીવનમાં કદી હાર ન માનવી જોઈએ. કોઈ વ્યક્તિની ક્રિયાઓ, નિશ્ચિત અને સખત મહેનત કુંડળી અને ગ્રહોની સ્થિતિ અને દિશામાં ફેરફાર કરે છે. તે સ્પષ્ટ શબ્દોમાં કહેવું છે, પછી માણસે પ્રયત્ન કરતા રહેવું જોઈએ, જો આજે નહીં, તો કાલે તેને ચોક્કસ સફળતા મળશે. મનુષ્યના પ્રયત્નોથી ગ્રહોનું સ્થાન બદલાય છે. એટલે કે શુભ યોગ માટે તમારે વધુ મહેનત કરવી પડશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *