ગાય માતા સાથે સંબંધિત આ 5 ઉપાય, જીવનની બધી મુશ્કેલીઓથી મુક્તિ મેળવો.જાણો આની કથા

પ્રાચીન કાળથી, માનવજાત પવિત્ર ગાયની સેવા કરીને તેમના જીવનને સુખી, સમૃદ્ધ, સ્વસ્થ, ધન્ય અને ધન્ય બનાવે છે. શાસ્ત્રોમાં ગૌમાતાની સેવાના મહત્વથી ભરપૂર છે. બધા જાણે છે કે હિન્દુ ધર્મમાં ગાયને પવિત્ર માનવામાં આવે છે, તેની પૂજા કરવામાં આવે છે, તેની સેવા કરવામાં આવે છે, પરંતુ કેમ? આ ફક્ત માન્યતા છે કે તેની પાછળ કોઈ કારણ છે? વર્ષોથી ચાલતી વિધિઓ હંમેશાં અનુસરવામાં આવે છે.

Holy Cow Poojan in Astrology

હિન્દુ ધર્મમાં માન્યતા અનુસાર ગાય પવિત્ર છે અને તેને માતાનો દરજ્જો છે. હિન્દુ શાસ્ત્રો અનુસાર, ગાયમાં 64 કરોડ દેવી-દેવીઓ રહે છે. એટલે કે માથાથી લઈને પૂછવા સુધી, ગાયને પવિત્ર માનવામાં આવે છે. ગાયના તમામ અવયવોને એવિરલ કાશીનું બિરુદ આપવામાં આવ્યું છે. પવિત્ર ગાયની માતાની પૂજા કરવાથી તમામ મનુષ્ય દૂર થાય છે. તો ચાલો જાણીએ વિગતવાર.

જ્યોતિષ શાસ્ત્રમાં જ્યોતિષ નામનો યોગ છે, આ યોગ ગાય સાથે સંબંધિત છે. આ યોગના સંદર્ભમાં, એવું માનવામાં આવે છે કે જો કોઈને લગ્ન માટે શ્રેષ્ઠ મુહૂર્તા ન મળતા હોય અથવા ભવિષ્યમાં કોઈના વૈવાહિક જીવનમાં કોઈ મુશ્કેલીઓ આવે તેવા સંકેતો હોય અને તે દૂર કરવા માંગતા હોય, તો સંધિકાળ યોગમાં વરરાજા મેળવો. પરણિત

જો કોર્ટમાં વિવાદ ઉકેલાય નહીં, તો મંગળવાર કે શનિવારે અહીં જણાવેલા પગલાં લો. ઉપાય મુજબ દર મંગળવાર કે શનિવારે કાળી ગાયને કાચો દૂધ ખવડાવો.

Holy Cow Poojan in Astrology

સાવચેતી રાખવી કે ગાયને ક્યારેય સાવરણીથી નહીં મારે. તે ખરાબ શુકન છે અને તેના કારણે વ્યક્તિને ખરાબ નસીબનો સામનો કરવો પડે છે. ગાયની સેવા કરો. જ્યારે પણ ઘરમાં ખોરાક તૈયાર થાય છે ત્યારે ગાયને પ્રથમ રોટલો ખવડાવો. પણ, અવિચારી કૃત્યો ટાળવા માટે કાળજી લો.

જો તમે કોઈ મહત્વની મુસાફરી કરી રહ્યા છો અને સફળ થઈને પાછા ફરવા માંગતા હો, તો જાવ અને જતા પહેલા ગાયને ખવડાવો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *