આજે આ શરીરના ભાગ પર બાંધેલો કાળો દોરો, તમારું ભાગ્ય બદલશે જાણો આની પાછળ ની કહાની.

એવું કહેવામાં આવે છે કે વિશ્વાસ અને અંધ વિશ્વાસ વચ્ચે ફક્ત વિચાર કરવાનો તફાવત છે. જો તમે હૃદયથી કોઈ પણ ધાર્મિક સ્થાપત્યમાં વિશ્વાસ કરો છો, તો વિશ્વાસ કરો, જો તમે વિશ્વાસ ન કરો તો તે અંધશ્રદ્ધા કહેવાય. જેમ કે, વૃદ્ધ વડીલો કહે છે કે કોઈ પણ સારા કાર્યમાં કાળા કપડાં ન પહેરવા જોઈએ કારણ કે તે ચારે બાજુ નકારાત્મક ઉર્જા ફેલાવે છે. તે જ રીતે, જ્યારે બાળક બીમાર હોય છે, ત્યારે ફક્ત આંખ નિહાળવાનું ઉદાહરણ આપવામાં આવે છે. આ બધાને વિશ્વાસ કહેવામાં આવે છે.

Black Thread

પરંતુ વાસ્તવિકતાના આધારે, વ્યક્તિ હંમેશા વિરોધી સમયે ભગવાનમાં વિશ્વાસ કરવા માટે જાગે છે. આવી સ્થિતિમાં, ખરાબ નજરનો વિચાર ધ્યાનમાં આવતાની સાથે જ આપણને ફક્ત કાળા રંગનું ધ્યાન આવે છે. ઘણીવાર કાળી ચીજોનો ઉપયોગ ખરાબ દૃષ્ટિથી દૂર રહેવા માટે થાય છે, જેમ કે બ્લેક હિન્જ્સ, કાળો દોરો અથવા કાળો છછુંદર. ઇટડી.

દુષ્ટ આંખો ટાળો

ધાર્મિક શાસ્ત્રો અનુસાર, તે માનવામાં આવે છે. કાળો દોરો બાંધીને, વ્યક્તિ દુષ્ટ આંખ અને ખરાબ દોષોથી બચી જાય છે. શાસ્ત્રો અનુસાર, કાળા દોરો પહેરનાર વ્યક્તિ ઉપર દુષ્ટ આંખની અસર શૂન્ય સાબિત થાય છે. જેના કારણે કોઈના ધ્યાનમાં ન આવે તેવો ભય રહે છે. માહિતી માટે, મને કહો, ગળા અથવા હાથમાં દોરો બાંધી દો. જેથી સકારાત્મક ઉર્જાની અસર જળવાઈ રહે.

Black thread

ઘણીવાર બાળકોની નજર બહુ જલ્દીથી આવે છે, આવી સ્થિતિમાં બાળકનું ભિન્ન થવું સ્વાભાવિક છે. બાળકોને દુષ્ટ આંખો અથવા વસ્તુઓથી બચાવવા માટે, તેમને કાળા રંગનું કંઈપણ પહેરવાની મંજૂરી હોવી જોઈએ. માન્યતાઓ અનુસાર, આમ કરવાથી બાળકમાં રહેલી નકારાત્મક ઉર્જાનો નાશ થાય છે. અને હંમેશાં બાળકને દુષ્ટ આંખોથી સુરક્ષિત કરે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *