બુધવારે શ્રી ગણેશ મંદિરની મુલાકાત લઈને આ વિશેષ ઉપાય કરો, બેગમાં પૈસા અને અનાજ ભરાશે

શાસ્ત્રોમાં બુધવારને ગણપતિની ઉપાસનાનો દિવસ માનવામાં આવે છે. તે બધા દેવોમાં સૌથી પ્રિય છે, તેથી તે બધા દેવો સમક્ષ પૂજા કરવામાં આવે છે. આ દિવસે ભગવાન ગણેશની વિશેષ પૂજા કરવાથી તમને બધી ક્રિયાઓમાં સફળતા મળશે અને ભાગ્ય પણ તમારો સહયોગ કરશે. શાસ્ત્રો અનુસાર જો બુધવારે ભગવાન શ્રી ગણેશની વિશેષ પૂજા કરવામાં આવે તો વ્યક્તિની બધી મનોકામનાઓ પૂર્ણ થાય છે. આ પ્રયોગમાં ઘણી શક્તિ છે.

Lord Ganesha

ભગવાન શ્રીગણેશની વિશેષ પૂજા સાથે પૂજા કરવાથી ઘરમાં સુખ, શાંતિ અને સમૃદ્ધિ આવે છે. બુધવારે ભગવાન ગણેશને લગતા આ ઉપાય કરવાથી જીવનને લગતી બધી સમસ્યાઓ દૂર થઈ શકે છે. શ્રી ગણેશની કૃપાથી માત્ર નવા જ નહીં પરંતુ જુના અટકેલા કામો પણ પૂર્ણ થયા છે. શાસ્ત્રો મુજબ બુધવારે જો કેટલાક ઉપાય કરવામાં આવે તો બુધ ગ્રહનો શુભ પ્રભાવ પડે છે. જો તમારી પાસે બુધ દોષા છે અને તમે આ દોશામાંથી ઝડપથી બહાર આવવા માંગો છો, તો બુધવારે લેવામાં આવેલા આ નાના નાના પગલા તમારા દોષને દૂર કરી શકે છે.

Laddu ka bhog

હિન્દુ શાસ્ત્રો અનુસાર ભગવાન ગણપતિની પૂજા કરવાની વિશેષ રીત છે. જો તેની વિધિવત પૂજા કરવામાં આવે તો ગણપતિ પ્રસન્ન થાય છે અને તમામ અવરોધો અને તાણમાંથી રાહત આપે છે. તેથી, જો તમે બુધવારે તમારા ઘરે ગણપતિની સ્થાપના કરો અને માત્ર સફેદ ગણપતિ લાવશો, તો તમારા પરિવાર પર દુર્ભાગ્ય, શત્રુ અવરોધ અથવા તંત્ર શક્તિઓનો પ્રભાવ સમાપ્ત થશે.

નકારાત્મક ઉર્જા- બુધવારે, ઘરમાં શ્વેતાર્ક ગણપતિ (શ્વેત આકૃતિઓના મૂળથી બનેલા ગણપતિ) ની સ્થાપનાથી તમામ પ્રકારની તંત્ર શક્તિનો નાશ થાય છે અને ઉપલા હવાને અસર થતી નથી. જો કોઈ છોકરી લગ્ન કરી શકતી નથી, તો પછી જો યુવતી બુધવારે ભગવાન શ્રીગણેશને લગ્નની ઈચ્છાથી માલપૂવા અર્પણ કરે છે, તો તેણી જલ્દીથી લગ્ન કરી લે છે.

ઘર દોષ – જો તમને રાહુની સમસ્યા હોય તો બુધવારે રાત્રે નાળિયેરની માથાની પાસે સુઈ જાઓ. અને બીજા જ દિવસે તે ગણેશજીના મંદિરમાં દક્ષિણની સાથે નાળિયેર આપે છે. વિઘ્નહર્તા ગણેશનો સ્ત્રોત પણ વાંચો. એક હાથે દો and કિલોગ્રામ આખા લીલી મૂંગની દાળ અને બીજી હાંડીમાં દો and કિલોગ્રામ મીઠું નાખો. આ બંને વાસણો ઘરના રસોડામાં ક્યાંક મૂકી દો. આમ કરવાથી ઘરમાં આકસ્મિક સંકટ પેદા થશે નહીં.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *