ઘરની બહાર નિકળતા પહેલા ફક્ત 10 દિવસ કરી લો આ કામ, જીવનમા આવી જશે ચમત્કારી બદલાવ, દૂર થશે દરેક તકલીફ……

નમસ્કાર મિત્રો આજના આ લેખમા તમારુ સ્વાગત છે અને આજના આ લેખમા આજે આપણે વાત કરીશુ કે જો તમે ક્યાક જઇ રહ્યા છો તો ઘરેથી નિકળતા પહેલા અમુક ખાસ ઉપાય તમારા દિવસ સુખમય બનાવી શકે છે આપણે બધાં દરરોજ આપણું કામ છોડી દઈએ છીએ. મનમાં એક જ ઈચ્છા છે કે દરેક દિવસ દરેક કાર્યમાં સફળ થવો જોઈએ અને આખો દિવસ માનસિક શાંતિમાં વિતાવવો જોઈએ. પરંતુ આવું થતું નથી તો ચાલો જાણીએ કે ઘર છોડતા પહેલા શું કરવું જોઈએ જેથી આખો દિવસ સફળ અને ખુશ રહે

મિત્રો કોઈ શુભ કાર્ય માટે ઘરેથી નીકળતી વખતે, પહેલા શ્રી ગણેશાય નમ કહો પછી વિરુદ્ધ દિશામાં 4 પગથિયાં જાઓ, પછી કામ પર જાઓ, કામ ચોક્કસપણે થશે ઘરની બહાર નીકળતી વખતે, ગોળ ખાધા પછી જાઓ અને થોડું પાણી પીશો, તમને કામમાં સફળતા મળશે કેટલાક મરીના દાણાને ઘરની થ્રેશોલ્ડની બહાર છંટકાવ કરો અને તેના પર પગ મૂકો, પછી પાછળ ન જુઓ. ઉપરોક્ત પગલાઓને લીધે, ખરાબ કાર્યો કરવામાં આવશે. ઘરમાંથી નીકળતી વખતે ગોળ ખાઈને થોડુ પાણી પીધા પછી જ નીકળો કામમાં સફળતા મળશે.

અયોધ્યા ના શાસક પ્રભુ શ્રી રામ ને હ્રદય મા રાખી ને કોઈપણ કામ ની શરૂઆત કરવી. જેથી ઝેર જેવુ કામ પણ તમારા માટે અમૃત જેવુ બની જશે. તમારા દુશ્મન પણ તમારા દોસ્ત બની જશે. સાગર નુ ખારુ જળ દૂધ સમાન મીઠુ બની જશે. અગ્નિ મા ગરમી ની જગ્યાએ ઠંડક પહોચશે આપણે જ્યારે પણ કોઈ અગત્ય ના કાર્ય માટે બહાર જતા હોઈએ ત્યારે મન મા અનેક પ્રકાર ની વિડમ્બનાઓ ઉદ્દભવતી હોય છે કે ધારેલુ કાર્ય સફળ થશે કે નહિ તેમા કોઈ સમસ્યા તો નહી આવે ને ? આ સમસ્યા ના સમાધાન માટે નીચે મુજબ ના મંત્ર નો જાપ કરવો. જે તમારા બધા જ કાર્યો સફળતાપૂર્વક પાર પાડશે.

મિત્રો સુંદરકાંડ એ રામચરિત નુ પાંચમુ સોપાન છે. જેમા હનુમાનજી ના ગુણતત્વો તથા યશ કિર્તી વિશે જણાવવા મા આવ્યુ છે રામરક્ષા સ્ત્રોત મા સુરક્ષા અને સફળતા મેળવવા માટે ના અનેક મંત્રો આપેલા છે. તજજ્ઞો નુ કહેવુ છે કે આ એક રક્ષાકવચ છે. જે વ્યક્તિ ના વિકટ સમય મા સહાયરૂપ બને છે આ મંત્રો નુ મંત્રો ચ્ચારણ કરતા સમયે તમારુ મન સ્થિર અને પ્રભુ પ્રત્યે ની અખૂટ શ્રધ્ધા થી ભરેલુ હોવુ જોઈએ. આ મંત્રોચ્ચારણ થી તમારા દરેક કાર્યો સફળ થશે અને તમને રક્ષણ મળશે.

ઘર છોડતા પહેલા એક વાતનું ધ્યાન રાખો કે કંઇક ખોટું બોલવું જોઈએ નહીં અને કોઈની સાથે ઝઘડો ન છોડો. તે તમારી અંદરની સકારાત્મક ઉર્જાને સંપૂર્ણપણે લાવે છે. આ ઉપરાંત, ધ્યાનમાં રાખો કે ઘરની બહાર જતા સમયે કોઈ નકારાત્મક ન બોલવું જોઈએ. જેમ કે મૃત્યુ, ચપ્પલ, પગરખાં અને અન્ય વસ્તુઓ. આ તમે જે કાર્ય કરવા જઇ રહ્યા છો તેની અસર કરે છે.ઘર છોડતી વખતે તમે ભગવાનનું નામ લઈને અથવા મંત્રનો જાપ કરીને એકરૂપ થઈને નીકળી જાઓ છો

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *